GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Desktop ของใครสวยๆ เอามาอวดกันดีกว่า

TAMA

• Sr. Member
ก็ล่าสุดกระทู้ของผมก็ยังไม่มีจีเอ็มท่านใดเข้ามาตอบกระทู้ ถ้าเข้ามาผมก็ล๊อคกระทู้ไปแล้ว พวกทีมงานก็แบบนี้แหละคับ ทำอะไรไม่ดีไว้ก็นอกเรื่องไปเยอะๆ เดี๋ยวผู้เล่นก็เบื่อ แล้วลืมกันไปเอง จีเอ็มใหม่ ก็สงสัยคงเอาตามอย่างจีเอ็มเก่า แหละคับ ดูท่าแล้ว  g#030
ทางทีมงานได้เข้าไปดูกระทู้ดังกล่าวแล้วครับ และมิได้นิ่งนอนใจแน่นอนครับ

แต่ที่ทีมงานตอบช้าขอแจ้งอย่างนี้นะครับ ในบางคำถามจะต้องไปขอคำตอบจากฝ่ายที่เกี่ยวข้องครับ

แต่ทั้งนี้จะรีบหาคำตอบให้ครับโดยเร็วที่สุดนะครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เก่าสุดมี 95 เองอ่ะ g#015
กับวินโดว์แปลกๆ อย่างลีนุกซ์ ubuntu ไรพวกเนี้ยะ โหลดไว้ลงเล่น #038

ลืมลีนุกซ์ไปแล้วนะเนี้ย ส่วนอันนี้พึ่งรู้จัก ubuntu ถือว่าตกข่าวมั้ยอ่ะ g#027

ก็ไม่ถือว่าตกข่าวหรอกคับ ส่วนมากคนที่นิยมเล่นกันก็พวกชอบลองของน่ะ
มันมีข้อดีเหนือกว่าวินโดว์ก็แค่ ไม่มีไวรัสมาเจาะ แค่นั้นแหละ หน้าตาโดยรวมก็คล้ายๆวินโดว์หรือลีนุกซ์คับ
ปกติเครื่องผมจะลง os ไว้ 2-3 ตัวตลอด เผื่อมันเจ๊ง จะได้เข้าอีก os ไปแก้และ ubuntu ก็ช่วยได้เยอะคับ g#005

แหน่ะ ไม่เด็กละมั้งครับ

เด็กสิ g#019
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

กว่าจะได้ลง เคลียร์จอตั้งนาน g#004 g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

• **
นี่คือเดสทอปปัจจุบันหลังจัดฉากแล้ว #038

คลิ้กที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่

ส่วนอันนี้เดสทอปสมัยบรรพกาลเมื่อนานมาแล้ว g#037

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

sian

• Jr. Member
  • **
นี่คือเดสทอปปัจจุบันหลังจัดฉากแล้ว #038

ส่วนอันนี้เดสทอปสมัยบรรพกาลเมื่อนานมาแล้ว g#037

woon_love woon_love woon_love

• **