GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กรณีศึกษา วัดใจทีมงาน กับการบริการ by InW_Sura

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
สรุปว่า แฮคเมลโดยการสุ่มตอบคำถามรักษาความปลอดภัย สินะ - -*

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
สรุปว่า แฮคเมลโดยการสุ่มตอบคำถามรักษาความปลอดภัย สินะ - -*

ไม่ว่าจะกระทำด้วยวิธีการใดๆ ก็ตาม การเข้าระบบของผู้อื่นโดยที่เจ้าของได้ป้องกันไว้แล้ว โดยไม่ได้รับอนุญาต มันก็คือ Hack ตามความผิดอาญา พรบ. คอมพิวเตอร์
g#023 g#023

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

ดีนะผมตั้งคำถามไว้ แต่จำคำตอบไม่ได้ 555555555

Only Me

ดีนะผมตั้งคำถามไว้ แต่จำคำตอบไม่ได้ 555555555

ท่านโดม ผมสมัครเมลลนี้มานานมากแล้ว ยังไม่รุ้เลยว่า ตัวเองตั้งคำถามไรไว้ และจะต้องตอบอะไร คือ ลืมหมดแล้วอ่ะ g#027
g#023 g#023

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
ตอนนี้ตัวเองจำไม่ได้ด้วยซ้ำ ว่าตั้งคำถามไว้หรือป่าว -*-

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ก็ไม่ต้องตั้งแบบผมซิ จะได้ไม่ต้องลืม ^_^

เพิ่งลองไปตอบของตัวเองดู ตอบผิดหมด เลยเปลี่ยนซะเลย - -"

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

อยากเห็นหัวเกรียนจริงๆ  อิอิ   #038
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ท่านโดม ผมสมัครเมลลนี้มานานมากแล้ว ยังไม่รุ้เลยว่า ตัวเองตั้งคำถามไรไว้ และจะต้องตอบอะไร คือ ลืมหมดแล้วอ่ะ g#027

ของผมตั้ง เอาไว้ 72 วันหรืออะไรนี้แหละ ไห้มันเตือนเปลี่ยนพาส
เปลี่ยนคำถามตลอด ก็น่าจะปลอดภัยหรือเราคิดไปเอง
เพราะเมลผม ไช้อย่างทั่วถึงทั้งเรื่องานเกมหรือเรื่องอื่น ๆ

Crossζy

g#014 g#014
คงไม่มีแล้วนะ(ถ้าจับได้ถ่ายรูปมาให้ในบอร์ดด้วยนะครับ อยากเห็นหน้าาา g#003)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
อย่าไปยอมครับเอาให้ถึงที่สุดตอนแฮคมันไม่รู้ว่าเล่นกับใครอยู่มันคงคิดว่า แฮคแล้วจะเปนแบบผมแฮคแล้วเฉยๆไม่ทำไร

แต่บางคนเขาไม่ยอม

g#040 g#040

แล้วพวกนี้ทำงานเป็นทีมครับ  อยุ่บ้านเดียวกันแท้ๆ ท่าทางนที่มาพูดจะชื่อ ออม ไอหัวเกรียนฟรังไม่น่าจะแอ๊บได้ขนาดนี้