GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM มีแผนจะปรับวอลอคบ้างป่ะ สะท้อนแรงเกิน ไม่สมดุลเลย!!

omgload

• Newbie
  • *
ดูอาชีพวอลอคดิ คนเล่นจะทั้งบ้านทั้งเมืองละ
มันสะท้อนที 200% โกงเกินไป ใครมาตีก็โดนสะท้อนตายหมด จะให้สู้ยังไงฟ่ะ

อย่างน้อยปรับการสะท้อนของเซตไสยเวทย์ทีเถอะ g#046

ใส่ครบเซตไสยเวทย์ให้เหลือการสะท้อนแค่ 120% พอ

ILOVEB

• Newbie
  • *
200% ตั้งนานเเล้วนะ จะมาโวยวายอะรัยตอนนี้ค่ะ - - ' ตัวเองกากเอง  เหอะๆ   g#015 g#015

omgload

• Newbie
  • *
200% ตั้งนานเเล้วนะ จะมาโวยวายอะรัยตอนนี้ค่ะ - - ' ตัวเองกากเอง  เหอะๆ   g#015 g#015

ก็ตอนแรกมันมีทอนดาเมจในแบทอยู่ำไง สะท้อนวอก็เหลือแึ่ค่ 100% ถ้าใส่ครบเซต
แต่ตอนนี้  g#046 เขาออกระบบทอนออก แล้วเพิ่มเลือดให้ทุกอาชีพ

ทำให้วอลอคมันสะท้อน 200% แล้ว และเลือดวอก็เยอะขึ้นมากๆ
แค่กดอาหารเพิ่มเลือด ใส่ชุดออฟเลือด ยืนเฉยๆแทบไม่ต้องทำอะไรอาชีพอื่นมาตีก็ตายแล้ว
สะท้อนมันแรงเกิน ยืนเฉยๆแล้วชนะแบบนี้มันสมดุลหรอ

exx101

• Newbie
  • *
ถ้ามัวแต่พูดอย่างนี้เกมส์นี้คงปรับไปปรับมามั่วซั่วจนเจ๊งอ่านะ  woon_angry woon_angry
เลือดเยอะก็ดีละนะ แล้วการสะท้อนนี่ก็หาตัวอาไรก็ได้มาดูดเลือดมานเลย

FFiM

• Full Member
ตอนนี้เซตไสย ท้อนแรงจริงๆละครับ แต่มันก้200เปอเซนมานานแล้วนะ
ไม่รู้จีจะปรับหรือเปล่า
แต่ปรับไปปรับมาระวังเกมเน่านะครับ g#031

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ตอนนี้เซตไสย ท้อนแรงจริงๆละครับ แต่มันก้200เปอเซนมานานแล้วนะ
แต่ปรับไปปรับมาระวังเกมเน่านะครับ g#031

g#017

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
แล้วอาชีพ จขกท ไม่เพิ่มเลือดหรอ??
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

katagon3

• Newbie
  • *
จะเอาอารายกับในแบทคุณก็ไม่ต้องลงไปดิ
มานอกเมืองดีกว่าสนุกออก  woon_sunny woon_sunny

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แบบนี้แหละดีแล้ว ถ้าปรับอีกผมไม่ยอมหรอก

ตีละสะท้อนก็ใช้ตีเป็นสีม่วงแทนดิ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
จะไม่ให้วอล็อคได้ผุดได้เกิดกะเค้าบ้างเลยเรอะ  g#035
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Wildman

• Hidden Master

Sima-Yi

ดูอาชีพวอลอคดิ คนเล่นจะทั้งบ้านทั้งเมืองละ
มันสะท้อนที 200% โกงเกินไป ใครมาตีก็โดนสะท้อนตายหมด จะให้สู้ยังไงฟ่ะ

อย่างน้อยปรับการสะท้อนของเซตไสยเวทย์ทีเถอะ g#046

ใส่ครบเซตไสยเวทย์ให้เหลือการสะท้อนแค่ 120% พอ

จขกท. เสียเส้นสงสัยเมา อย่าไปถือสาครับ พวกนี้สู้ไม่ได้ก็โว้ยครับอย่าไปใส่ใจเลย เค้าทำมาดีอยู่แล้วยังจะบอกให้ปรับใหญ่มาจากไหนกันตัว สั่งเอาสั่งเอาปานอาหารตามสั่งนิสัยแบบนี้เอาไว้ใช้ที่บ้านตัวเองละกันน่ะ น่ะ เข้าใจป่ะ!!

นู๋เนย

• **
ยังจะต้องระวังอีกเหรอคะ เน่านานแว้ว อิๆ  g#008

นู๋เนย

• **
ปล่อยคนรีมาเล่นวอร๊อคเยอะๆ ก่อนค่ะ ค่อยปรับจะได้ขาย ยารีชีพได้รวยฝุดๆ อิๆ  g#010 g#010 g#010