GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพ ทหาร เป็นอาชีพที่ทีมงานเค้าลืมแล้วจริงหรือ....

pop_999

• Full Member
ภามผมบ้างผมก็เป็นทหารนะ
ทักษะทหารที่ผมฝึกมีเยอะกว่านี้อีก
ที่สำคัญปืนทหารที่แรงๆก็มีนะ
เช่นปืนบาสุก้าไง ปืนคอก้ได้
หามาลงบ้างสิ

แค่ปืนทหารทีเค้าให้ใช้อยู่ ยิงระยะ ไกล ได้น้อยกว่าหน้าไม้ และก็ธนู ก็เศร้ามากแล้วท่าน  g#002

pop_999

• Full Member
รายละเอียด

ผมเล่นอาชีพ ทหาร อยู่สวรค์นะขอรับ ผมลงไปที่สนามประลอง (แบท) ผมเล่นกับเพื่อนผม เพื่อนผมเล่นอาชีพ เทร ใส่เซตสำรวจซึ่งทำให้เพื่อนผม เมื่อเล่นเทร แล้วใช้สกิลกลมกลืนกับธรรมชาติ ขณะที่พรางตัวอยู่จะทำให้สามารถมองเห็นทหารที่สามารถซุ่มอยู่ด้วยได้ ด้วยความสามารถของ เซตไอเทมสำรวจที่ใส่ แต่ ผมเล่นอาชีพทหาร ขณะที่ เพื่อนผมเทร ดังกล่าวได้พรางตัวอยู่นั้นทำไม ทหาร ซึ่งอยู่ใน สถานะ ของพลซุ่มยิงซึ่งตามคำอธิบาย ในสกิลจะสามารถตรวจจับทักษะพรางตัวได้ในขณะที่ผมใช้สกิลพลซุ่มยิงอยู่ดังกล่าว ทำไม ผมถึงไม่สามารถ มองเห็นเพื่อนผมที่เล่นเทรขณะกดกลมกลืนธรรมชาติ ได้รบกวนตรวจสอบให้ทีนะคับ ไม่แน่ใจว่าจะบัค หรือเปล่า รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

ประวัติ
#1Updated by จีเอ็มเปเป้ GAMEINDY 1 day ago
•สถานะ changed from ใหม่ to รอคำตอบจากลูกค้า
•มอบหมายให้ set to จีเอ็มเปเป้ GAMEINDY
ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้นะครับ แต่ยังไงถ้ามีรูปประกอบด้วยจะช่วยได้มากเลยครับ

#2Updated by จีเอ็มเปเป้ GAMEINDY 1 day ago
•สถานะ changed from รอคำตอบจากลูกค้า to กำลังดำเนินการ
•% สำเร็จ changed from 0 to 50
ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบแล้วนะครับ จะเป็นกับสกิลพรางของอาชีพเทร เท่านั้น ขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามานะครับ

ทางทีมงานจะดำเนินการแก้ไข ในส่ววนี้ผู้เล่นจะได้รับหมวกบั๊ก ทางทีมงานจะทำการจัดส่งให้ที่กระทู้นี้นะครับ เมื่อทำการแก้ไขเสร็จแล้ว

ประกาศ ตอนนี้สกิลของทหาร ซุ่ม มันบัคอยู่นะคับ ผู้เล่นท่านใด ยังไม่ทราบ หรือ อะไรยังไงก็รับรู้ไว้นิดนะคับ ถ้าจะรีสกิลใหม่อะไรยังไง ข้อมูลนี้อาจช่วยใช้ประกอบการตัดสินใจได้ เพราะ ไม่รู้ว่าตัวผมเองจะได้รรับหมวกบัค เหมื่อนไหร่ หรือ อีกนัยหนึ่งก็คือไม่รู้ว่าเค้าจะแก้บัคให้เมื่อไหร่   ผมเห็นว่าวันนี้เค้ามีประกาศให้รีสกิลฟรี เลย เอาข้อมูลนี้มาลงให้เพื่อนๆ ใช้ประกอบการตัดสินใจคับ  g#031