GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ข้อมูลการปรับปรุงอัพเดทล่วงหน้า !!

40z

• Jr. Member
  • **
จีชุดนี้ ปรับอะไร ก็มีแต่แย่ลง เหมือนไล่ผู้เล่นทางอ้อม
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

oh_RaymonDD

• Full Member
บอสเเบบจัดหนักให้มันโหด ๆจะได้หาเเรร์ยากหน่อย จะได้ไม่ต้องเกลื่อนเซิฟ g#016

oatcha

ในความเห็นส่วนตัวนะครับ หลายต่อหลายคนมักจะมองกันว่าทำมัยบอสเกมล์นี้กากจังตีง่าย เอาตามนี้เลยครับ เอาพวกสกิวที่ทำให้อมตะทุกสกิวเลยเช่น กายทิพย์ ระเบิดคลั่งเป็นต้น เอาไปแปลงเป็นอย่างอื่น เช่นอีกละ ระเบิดคลั่งจากอมตะกลายมาเป็นฟู่hpให้แทนเป็นต้น เปลี่ยนมันให้หมด เมื้อไม่อมตะแล้วอยากจะดูเหมือนกันว่าจะตีกันง่ายมะ แต่เอะ!พาลาดินมันถึกไปหรือเปล่าแถมเกราะก็อันตรายอีก ปรับให้หมด  woon_555 woon_555

woon_555 woon_555 ก็ดีปรับซะก็ดี จะได้ไม่ต้องเห็น ตี้ล่าบอสที่มีแค่ 2 คน ก็ตีได้  woon_5555 woon_5555
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

samunpai1

บอสคะเคียนกากมากมาย พระของกลางๆยังตีตายได้สบาย  g#037 g#037 g#037
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับเรป นี้  woon_sunny woon_sunny
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
หลังจากทีมงานได้ทำการอัพเดทไอเทมแรร์ออกมาจนเกือบครบแล้ว

พวกเเร์เเอสล๊ะคุณ95 ออกมาซ๊ะดี 90 85 80 ไม่เห็นมีอะไรเลย มีเเค่เพิ่มลบกับโป๊ะเเค่นั้น โถ่ โถ่ โถ่
เกือบจะคบไม่เห็นคบสักที รอมาหลายปีล๊ะคับ!!!

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

ExCuseMe

wiperace

• Jr. Member
  • **

Wildman

• Hidden Master
เออ กำจิง
เอาอัญมณีออกแล้วผมจะเอาเงินไหนซื้อของละ สงสัยต้องรีบเจียรรีบขายให้หมดคลังละ g#002 g#002 g#002 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

มารศาสตรา

เอากิจพสุธาออก ผมไม่ว่านะ แต่ทำไมไม่คิดกิจใหม่มาแทนก่อนจะเอาออกล่ะ เป็นแบบนี้หลายครั้งแล้วนะ เอาของเก่าออกโดยที่ยังไม่ของใหม่มารองรับเนี่ย