GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ข้อมูลการปรับปรุงอัพเดทล่วงหน้า !!

CacAloz

• Full Member
g#009 Lolz  คิดก่อนทำนะจ๊ะ g#009
 #038 เหมือนกำลังหาทางออก ทั้งๆที่อยู่ในหลุมที่ตัวเองขุดเอาไว้  #038

ครับ อะไรที่ติดปัญหาก็จะหาทางออก หาทางแก้ไขต่อไปครับ ทีมงานคิดก่อนทำเสมอครับ แต่คิดออกมาแล้วบางอย่างอาจจะผิดพลาดก็เราก็ยอมรับและแก้ไขให้มันดีขึ้นต่อไปครับ  g#008

ppmingming

• Newbie
  • *
จีจะปรับอัษมณีทำไม ไอคนที่มันบอกเงินเฝ้อมันเฝ้อตรงไหนละ ถ้าไม่มีเงินก็ไม่ได้ซื้อของ หรือจะไห้เกบขยะขายหรือ ขยะเกมอสุราราคาชาติเเพงไม่ไช่วุ้นทองคำ20m เเม่งไอคนที่บอกเงินเฝ้อนิกวนส้นตีน ไม่มีปัญญาหาเงินทำมาไห้จีปรับ คอยดูนะ ราคาของจะเเพงขึ้น ของขายไม่ออก เหอะเอาออกเลยดิ เกมล่มเเน่ๆๆๆ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

flat

• Newbie
  • *
^
^
ถ้าแค่นี้เล่นกันไม่ได้ ก็เลิกกันไปเถอะ
เอาขุดอัญมณีออกแค่นี้ ลงแดงจะเป็นจะตาย
คนสมัยก่อนตอนนั้นแพทช์การงานยังไม่เข้า เขาหาเงินกันยังไง ไม่ใช่เดินตีมอนเก็บขยะขาย NPC รึไง
ยืนขุดกันเฉยๆ แล้วได้ตัง ทำเป็นโวยวาย สบายจนเคยตัว แนะนำถ้าทนไม่ได้เลิกไปเลย woon_5555

otoma

• Newbie
  • *
เอาเวลาว่างไปทำอย่างอื่นแถะเปิดเทอมเด็กก็ห่่ายหมด ปรับแต่ระทีมีแต่ถ้อยหลังไม่ใช้เดินหน้าเก่มไทยสมองคนไทยก็แบบนี้มีแต่ถ้อยหลัง 555555 เลิกเติมเงินมาได้พักแล้วไม่อยากลงทุ้นแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยย ขุดอัญณีข่ายซื้อเส้น แนะจีเหมื่อนรู้ดันเอาออกสมองคนไทย ก็แบบนี้อะไรทีตัวเองเสียเปรียบ ก็ปรับส่งไอพวกสมองควายมาโฟส ให้สนับสนุนตัวเอง เหมื่อนนักการเมืองยังไงไม่รู้ 555555 ไประคับอย่ารบโฟสนะจี  woon_bye woon_bye woon_555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2012, 08:34:41 โดย otoma »

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
 woon_yes woon_yes woon_yes
อยากปรับไรปรับไปตามใจ
 woon_no woon_no woon_no
ยังไงก็ไม่ได้ขุดหินขายอยู่ล่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

~๐ Ryan ๐~

เอาเวลาว่างไปทำอย่างอื่นแถะเปิดเทอมเด็กก็ห่่ายหมด ปรับแต่ระทีมีแต่ถ้อยหลังไม่ใช้เดินหน้าเก่มไทยสมองคนไทยก็แบบนี้มีแต่ถ้อยหลัง 555555 เลิกเติมเงินมาได้พักแล้วไม่อยากลงทุ้นแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยย ขุดอัญณีข่ายซื้อเส้น แนะจีเหมื่อนรู้ดันเอาออกสมองคนไทย ก็แบบนี้อะไรทีตัวเองเสียเปรียบ ก็ปรับส่งไอพวกสมองควายมาโฟส ให้สนับสนุนตัวเอง เหมื่อนนักการเมืองยังไงไม่รู้ 555555 ไประคับอย่ารบโฟสนะจี  woon_bye woon_bye woon_555 woon_555
แก้ไขบ้างนะ เผื่อทีมงานจะเห็นใจ  g#008

---------IcezeicE

g#009 Lolz  คิดก่อนทำนะจ๊ะ g#009
 #038 เหมือนกำลังหาทางออก ทั้งๆที่อยู่ในหลุมที่ตัวเองขุดเอาไว้  #038

ครับ อะไรที่ติดปัญหาก็จะหาทางออก หาทางแก้ไขต่อไปครับ ทีมงานคิดก่อนทำเสมอครับ แต่คิดออกมาแล้วบางอย่างอาจจะผิดพลาดก็เราก็ยอมรับและแก้ไขให้มันดีขึ้นต่อไปครับ  g#008

g#009 g#009                                                woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
กิจกรรมพสุธานองเลือด ไม่หน้าเอาออกเลย แค่ปรับบอสให้มันเก่งขึ้นผมว่าก็พอแล้วมั้ง

คนมีเซตจุรอมาเป็นอาทิตก็อยากตีบอสมันๆโอกาศดอปดีๆมั้ง ต่อไปก็ไม่มีอะไรให้ลุ้นเลยสิ -  -''

เซตจุนับวันยิ่งคุนค่าลดน้อยลงไปเรื่อยๆ จากทีแลกราคาแพงขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ราคาเริ่มตกลงทีละนิด...

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
คนที่เเสดงความคิเห็น   ที่ว่า เพิ่มความสามารถบอส    บอกตรงเอาสมองส่วนไหนคิด ข้อ 1.6   ปัญญาอ่อนเเละ   ชิงเเล้ว อุปกรณ์ที่ใช้ จะหายทันที <อาวุธ> .ถ้าไม่ใส่อาวุธจะชิงไม่ติด  คิดได้ไง  ถามหน่อย เเล้วจะตีบวกให้ยศเทพไปเพื่ออะไร  ซื้อของเเพงๆๆมาใส่เพื่ออะไร เพื่อมาชิงบอส เเล้วของหายนี่หรอ คุ้มไหม  เเล้วไม่รู้ว่าจะชิงติดหรือปล่าว จะเเสดงความคิดเห็นอะไรคิดหน่อย GM  มันยิ่งบ้าๆๆบอๆนึกอยากปรับก็ปรับอยากเปลี่ยนก็เปลี่ยนอยู่   สมมุติ   จะชิง หน้าไม้ประตูนรก   เเต่ช่องที่ใส่อาวุธ คือ หน้าไม้ประตูนรก<จุติ6>เทพลึกลับ ถามว่าคุ้มไหม กับสิ่งที่ได้  เหอะๆๆๆ   จะเสนออะไรช่วยเสนอให้มันดีขึ้น อย่าเเย่ลงก็พอ   เดี๋ยวจะดราม่ายาว   woon_angry woon_angry woon_angry
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

pitipat54884

• Newbie
  • *
คนที่เเสดงความคิเห็น   ที่ว่า เพิ่มความสามารถบอส    บอกตรงเอาสมองส่วนไหนคิด ข้อ 1.6   ปัญญาอ่อนเเละ   ชิงเเล้ว อุปกรณ์ที่ใช้ จะหายทันที <อาวุธ> .ถ้าไม่ใส่อาวุธจะชิงไม่ติด  คิดได้ไง  ถามหน่อย เเล้วจะตีบวกให้ยศเทพไปเพื่ออะไร  ซื้อของเเพงๆๆมาใส่เพื่ออะไร เพื่อมาชิงบอส เเล้วของหายนี่หรอ คุ้มไหม  เเล้วไม่รู้ว่าจะชิงติดหรือปล่าว จะเเสดงความคิดเห็นอะไรคิดหน่อย GM  มันยิ่งบ้าๆๆบอๆนึกอยากปรับก็ปรับอยากเปลี่ยนก็เปลี่ยนอยู่   สมมุติ   จะชิง หน้าไม้ประตูนรก   เเต่ช่องที่ใส่อาวุธ คือ หน้าไม้ประตูนรก<จุติ6>เทพลึกลับ ถามว่าคุ้มไหม กับสิ่งที่ได้  เหอะๆๆๆ   จะเสนออะไรช่วยเสนอให้มันดีขึ้น อย่าเเย่ลงก็พอ   เดี๋ยวจะดราม่ายาว   woon_angry woon_angry woon_angry

อ่านให้ดีก่อนนะครับ ผมบอกว่า อุปกรณ์จะหายไป 1 ชิ้นแบบสุ่ม หมายถึงของในกระเป๋าครับ ไม่ใช่ของที่สวมใส่อยู่ ซึ่งถ้าท่านซื้อ หมวกแก๊ป ไว้แค่ชิ้นเดียว ท่านก็ชิงได้แล้ว
อ่านให้ดีก่อนนะครับ
ไอเทมหมวด "อุปกรณ์"  คือ ของสวมใส่ครับ ไม่ใช่อาวุธเพียงอย่างเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2012, 18:27:30 โดย pitipat54884 »

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
เเล้วถ้ามันสุ่ม  เกิดเป็น ของที่อยู่ในตัว เกิด หน้าไม้ประตูนรก<จุติ6>เทพคลั่ง ที่ถอดเปลี่ยนใส่ ลึกลับ ไม่ซวยเเย่หรอคุณ  นี่อสุรานะ ไม่ใช่เเรคนาร็อค  เเปลกดีเเหะ นักล่าสมบัติ เเต่กลายเป็นว่าเสียสมบัติซะเอง   เหอะๆๆๆ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

pitipat54884

• Newbie
  • *
เเล้วถ้ามันสุ่ม  เกิดเป็น ของที่อยู่ในตัว เกิด หน้าไม้ประตูนรก<จุติ6>เทพคลั่ง ที่ถอดเปลี่ยนใส่ ลึกลับ ไม่ซวยเเย่หรอคุณ  นี่อสุรานะ ไม่ใช่เเรคนาร็อค  เเปลกดีเเหะ นักล่าสมบัติ เเต่กลายเป็นว่าเสียสมบัติซะเอง   เหอะๆๆๆ

อ่างั้นผมขยายให้ละกันครับ ผมอาจเขียนคำที่ความหมายมันครอบคลุมเอง ขอโทษด้วยครับ
ผมต้องการจะสื่อว่า "ไอเทมที่เสียไป 1 ชิ้นนั้น เป็นไอเทมหมวดอุปกรณ์ที่อยู่ในกระเป๋า ไม่เกี่ยวข้องกับไอเทมที่สวมใส่อยู่"

เกมอื่นบอสโหด เกมนี้บอสกาก ก็ไม่เห็นเป็นอะไร ไม่เห็นจะต้องไปปรับตามเกมอื่นให้บอสโหดเหมือนเกมอื่นเลย กำไลพื้นฐานซื้อมาวง400m+ ดูราคาตอนนี้เหลือไม่ถึง300m

Dominic Cooper

• Newbie
  • *