GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำวันที่ 17 ตุลาคม 2555

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้เปิดให้เข้าได้ทุกเซิร์ฟเวอร์แล้วนะครับ เซิร์ฟเวอร์ที่ติดปัญหาอยู่ไม่สามารถเลือกเผ่าอสุราได้คือ อวตาร ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ

ให้ผู้เล่นทำการกดเข้าตัวเกมและรอสักครู่ จนสามารถกดปุ่มเริ่มเกมได้นะครับ

CacAloz

• Full Member
ประกาศปิดเซิร์ฟเวอร์ ดาวดึงส์ เพื่อแก้ไขปัญหาตัวละครเผ่าอสุรา ทางทีมงานจะแจ้งให้ทราบเวลาเปิดอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

TAMA

• Sr. Member
ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์เปิดให้บริการตามปรกติครับ

กรณีตัวละครเก่าเผ่าอสุราในเซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์
ผู้เล่นที่มีตัวละครเผ่าอสุราในเซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ตัวละครจะ LVเท่าเดิม ทางทีมงานจะทำการ รีค่าสเตตัสและสกิลให้ใหม่ครับ
เมื่อเข้าเกมผู้เล่นจะเห็นตัวละคร LV. 1 ให้ผู้เล่นทำการโจมตีมอนสเตอร์นอกเมืองแค่ 1 ตัว LV ของเผ่าอสุราก็จะอัพขึ้นมาเท่าของเดิม(ตัวละครบางท่าน % อาจจะได้กลับมาไม่ครบ ทีมงานขออภัยในส่วนนี้ด้วยนะครับ)
หากตัวละครเผ่าอสุราท่านใดติดปัญหา LVไม่อัพตามที่ทางทีมงานในแจ้งไว้ด้านบนให้แจ้งเรื่องเข้ามาที่
http://support.gameindy.com/

TAMA

ทีมงานจะทำการปิดเซิร์ฟเวอร์อวตารเป็นเวลา 10 นาที เมื่อเซิร์ฟเวอร์เปิดแต่จะยังไม่สามารถเลือกเผ่าอสุราได้ ต้องรอแพทช์ 807 ก่อน ทางทีมงานจะอัพเดทแพทช์ 807 ให้ช่วงเวลา 13.00 น. โดยประมาณ

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2012, 12:45:26 โดย จีเอ็มทามะ »

TAMA

TAMA

ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์วุ้นหน้าหนังสือเปิดให้บริการตามปรกติแล้วครับ