GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพเดทความเคลื่อนไหวของเผ่าอสุรา

0mosster0

• Newbie
  • *

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
เผ่าอสุราสายเวทกากกว่าวิแน่นอนเพราะไม่มี โกยแน่ย  woon_555

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
น่าเล่นอะเปิดไห้เล่นวันไหน กับ เล่นเซิบไหนได้บ้าง กับ วิทีเวลแบบเดิมรึปล่าว ช่วยตอบด้วย woon_love

= =;
ชั้นเล่นจ้าวสังเวียนก๊อปมอน 2 ใบ ตีไอซี่คนเดียวตาย (มันเลือดเต็ม) นะขอบอก  g#004
แต่ว่านะแอสก็โหดกว่าอยู่ D"
  g#011 (เผ่าอสุราก็แพ้มนุษย์อยู่วันยังค่ำ g#035)

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
เผ่าอสุราสายเวทกากกว่าวิแน่นอนเพราะไม่มี โกยแน่ย  woon_555

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

แล้วไงล่ะตัวเธอ ใช้ ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา ซะซี๊ !!!!  g#004 g#004

LuciferPlug

• **
มาลงสวรรค์ไวไวนะครับมีข้อเสียที่เป็นยั่งไงปรึกษาผมได้นะ
แบบได้ยินแว่วๆว่าสู้มุษไม่ได้นะ
ก็ช่วยเพิ่มอัตราเพิ่มhpของสกิลเผ่าอาซูร่าและเพิ่มต่อเนื่อง+ป้องกัน+โจมตีอย่างละนิดซิครับ
ถ้าข้อผิดพลาดอื่นๆเช่นกดคอมโบของสายการภายแล้วค้างพอกดครบ3รอบแล้วก็จะดีเลซัก0.5วิซิครับ

Glex

• Full Member
มาลงสวรรค์ไวไวนะครับมีข้อเสียที่เป็นยั่งไงปรึกษาผมได้นะ
แบบได้ยินแว่วๆว่าสู้มุษไม่ได้นะ
ก็ช่วยเพิ่มอัตราเพิ่มhpของสกิลเผ่าอาซูร่าและเพิ่มต่อเนื่อง+ป้องกัน+โจมตีอย่างละนิดซิครับ
ถ้าข้อผิดพลาดอื่นๆเช่นกดคอมโบของสายการภายแล้วค้างพอกดครบ3รอบแล้วก็จะดีเลซัก0.5วิซิครับ
คอมโบไหน อสุราเอาคอมโบออกแล้ว g#011

Glex

• Full Member
เจ้าสัวเวียน นรกผมต่อยที10เค
ของร้านยัง4k เลย อะไรจะเหลือถ้าโหดๆ ของเทพๆ g#004

`unikorn •

• Newbie
  • *
  • i'm exotic . :)
แก้ไขให้เผ่าอสุรา ใช้ทรงผมของมนุษย์ได้ก็ดีนะ หรือทำทรงผมสวยๆมาให้เผ่าอสุราใช้ได้โดยเฉพาะก็ดีค่ะ  g#019

Flame.

• 太完美的爱情我不相信
  • **
  • ♡ แรดจีจี -
นักพยากรณ์ เวลครบ99 ได้สกิล ใบ้หวย

woon_555 woon_555 woon_555
想要问问你敢不敢
像你说过那样的爱我
想要问问你敢不敢
像我这样为爱痴狂

Area

• Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อย่าลืมดาวดึงน่ะครับ ถ้าจะเอาขึ้นเซฟหลัก จะปรับอะไรยังไงให้กับเผ่าในดาวดึงด้วยครับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ