GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพเดทความเคลื่อนไหวของเผ่าอสุรา

CacAloz

• Full Member
จากการพัฒนาเผ่าอสุรา รื้อโครงการขึ้นมาใหม่ทั้งหมด เพื่อนๆ บางท่านอาจจะลงไปสัมผัสกันมาบ้างแล้วในเซิร์ฟเวอร์นรก(ทดสอบ)
ซึ่งตอนนี้ก็ได้สายอาชีพของเผ่าอสุราออกมาแล้ว ผมนำข้อมูลบางส่วนแต่ละอาชีพของเผ่าอสุรา และรูปแบบเสื้อผ้าของแต่ละอาชีพมาให้ได้ชมกัน

สายอาชีพเผ่าอสุรานั้นค่อนข้างจะเสร็จสมบูรณ์ไปแล้วประมาณ 60% !!
ผู้ฝึกตน ( คลาส 1 )
ผู้ฝึกตนนั้นเป็นอาชีพเริ่มแรกของทางเผ่าอสุรา เริ่มแรกเมื่อสร้างตัวละครเผ่าอสุราผู้เล่นจะต้องเป็นผู้ฝึกตนก่อนทุกคน และจะสามารถเลือกพัฒนาทางสายอาชีพ นักรบ, ผู้ใช้มนตรา, คนทรง ได้
นักรบ ( คลาส 1 )
นักรบคืออาชีพที่พัฒนามาจากอาชีพผู้ฝึกตนที่ใช้อาวุธประเภทดาบ คมแฝก หอก
ขุนศึก ( คลาส 2 )
ขุนศึกคืออาชีพที่พัฒนามาจากอาชีพนักรบใช้อาวุธประเภทดาบ ขวาน คมแฝก
เจ้าสังเวียน ( คลาส 2 )
เจ้าสังเวียนที่พัฒนามาจากอาชีพนักรบใช้อาวุธประเภทสนับมือ มือเปล่า(มีสกิลซัพพอท)
ผู้ใช้มนตรา ( คลาส 1 )
ผู้ใช้มนตราอาชีพที่พัฒนาจากอาชีพผู้ฝึกตนใช้อาวุธประเภทคฑา
นักพยากรณ์ ( คลาส 2 )
นักพยากรณ์อาชีพที่พัฒนาจากอาชีพผู้ใช้มนตราใช้อาวุธประเภทคฑา ลูกแก้ว
ผู้สื่อวิญญาณ ( คลาส 2 )
ผู้สื่อวิญญาณอาชีพที่พัฒนาจากอาชีพผู้ใช้มนตราใช้อาวุธประเภทคฑา ลูกแก้ว
คนทรง ( คลาส 2 )
คนทรงอาชีพที่พัฒนาจากผู้ฝึกตน ตอนนี้อยู่ในแผนของการพัฒนาครับ

เพื่อนๆ ก็ได้ทราบข้อมูลของสายอาชีพของเผ่าอสุรากันไปแล้ว ตอนนี้การพัฒนาของเผ่าอสุราอยู่ในขั้นตอนของการปรับสมดุล ทั้งเรื่องการอัพค่าสเตตัส การอัพทักษะ และผลของทักษะสกิลต่างๆ และปัญหาบั๊ก และการเพิ่มเติมแผนที่ของทางฝั่งเผ่าอสุรา ช่วงที่มีการพัฒนาเผ่าอสุราต่อจากนี้ผมจะนำข้อมูลต่างๆ ของเผ่าอสุรามาอัพเดทให้เพื่อนๆ ได้ติดตามกันโดยตลอดครับ แต่ถ้าอยากพิสูจน์ก่อนใครทดสอบได้ที่เซิร์ฟเวอร์นรก(ทดสอบ)

ปล1. ข้อมูลต่างๆ อาจมีการเปลี่ยนแปลงเนื่องจากยังอยู่ในขั้นตอนของการพัฒนา
ปล2. ทางทีมงานจะทยอยอัพเดทข้อมูลความเคลื่อนไหวในการพัฒนาเผ่าอสุราอยู่โดยตลอด ติดตามได้จากเว็บบอร์ด หรือ http://blog.gameindy.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 16:37:20 โดย จีเอ็มเปเป้ »

~_เกรียนInw_~

• Newbie
  • *
นักพยากรณ์  หรือ  ผู้สื่อวิญญาณ ที่คล้ายกับพระครับ  woon_huh  woon_huh
  g#030

untitled

• Sr. Member
นักพยากรณ์  หรือ  ผู้สื่อวิญญาณ ที่คล้ายกับพระครับ  woon_huh  woon_huh

คล้าย ๆ กันเลยครับ ผู้สื่อวิญญาณจะมีบัฟกุมารทองคุ้มครอง เหมือนกายมั้งครับ
นักพยากรณ์ จะบัฟ ครับ พวกคำทำนาย

printa

• Newbie
  • *
ดูอย่างกับจะเก่งน่ะที่จริงกากกว่ามนุษย์อิก ว่าเเต่ของเผ่าอสุราจะมีมาแบบไม่ไช้ของอย่างเดวกับมนุษย์ไหมน่า  woon_shock woon_shock  g#032

0mosster0

• Newbie
  • *
น่าเล่นอะเปิดไห้เล่นวันไหน กับ เล่นเซิบไหนได้บ้าง กับ วิทีเวลแบบเดิมรึปล่าว ช่วยตอบด้วย woon_love

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ดีครับรอเล่นอยู่ ณ เซฟดาวดึง พอดีไม่ค่อยมีเวลาไปทดสอบในนรก 555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-_panda_-

ได้อย่างที่ขอจริงๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 แบบนี้อยู่กันยาวๆ

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ถ้าไม่รบกวนมากไป ขอทรงผมใหม่ ๆ ด้วยนะ ไม่สวยเลย  g#002

:♦: l3rowniez :♦:

• Newbie
  • *
ชุดขุนศึกเท่มากเลย แต่ผมว่าถ้าดูแบบไม่ได้เพ่งเล็งมาก ผมว่ามันจะเหมือนวอใส่เขาพิกม่าดำนะครับ  g#004 g#004 ก็แค่ขำๆไปครับ อย่างนี้ดีแล้วล่ะ ให้กำลังใจทีมงานทุกท่านทำเผ่าอสุราให้เสร็จในเร็ววันนะครับ

OrChidS

ใครอยากรู้อสุราแต่ละสายเป็นแบบไหน
เข้าเซิร์ฟหลักแล้วจะเป็นอย่างไร
ไปทดลองเล่นก่อนได้ที่เซิร์ฟนรกครับ

0mosster0

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555ได้เล่นแล้วเซิฟนรกอสุราเวลกะชุดตีวุ้นจากเวล3เป็น6เลยเวลง่ายมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2012, 08:02:41 โดย 0mosster0 »