GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ข้อมูลการปรับปรุงอัพเดทล่วงหน้า !!

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
เอากิจพสุธานองเลือดออก เอากิจใหม่เข้ามา จะเพิ่มอัตราดรอป 7 เท่าเหมือนเดิมหรือเปล่าถ้าชนะกิจ

lnwnan

• Newbie
  • *
พวกคุณคิดบ้าอะไรกันอยู่

ทำแบบนี้ จะเรียกว่าแรร์ไอเท็มเหรอ

มีสมองทำได้แค่นี้เหรอ

byakuya

• Full Member

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
เอากิจพสุธานองเลือดออก เอากิจใหม่เข้ามา จะเพิ่มอัตราดรอป 7 เท่าเหมือนเดิมหรือเปล่าถ้าชนะกิจ

คงไม่เพิ่ม งั้นแรร์เกลื่อน

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ไม่ชอบตรง เอากิจพสุธานองเลือดออก  เเล้วกิจใหม่มันจะดีเท่ากิจเก่าหรือปล่าว  เเล้วที่สำคัญ  ทำไมพวกที่ไปเม้นบอดนู้นชอบสร้างกระเเสกันจริง    เเรร์ล้นเซิฟ  เออจีเอ็ม คิดได้ดีนะ เเต่ไม่นานเกมส์นี้ตันชัว  เเล้วก็คงเอา เเผ่นวิญญาณมาขายเเบบโซล อีกสินะ   คิดได้ดีจริงๆๆๆ  เห้อ หนักใจ woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

tonpr

• Newbie
  • *
ขอบอสเลือดสัก20-30m แต่ขอบอสที่ตีคนเข้าที่ละน้อยๆแบบไม่ต้องกายช่วยกันรุมตีหลายๆคนถึงจะตาย ถ้าหยุดตีให้ฟูเลือดเลยทันทีอะ ให้สกิลฟูเลือดของบอสลดความเร็วร่ายหน่อยด้วยยิ่งดี    ทำแปปนี้รับรองเกิดสังคมการล่าบอสอย่างที่gmหวังเอาไว้แน่ๆๆ แล้วอีกอย่างให้randomของดอปไปยังคนในตี้ด้วยทำให้พระที่ยืนฟูก็มีโอกาศที่จะได้ของด้วยไม่ใช่ว่าคนที่บอสหันไปตีเท่านั้นถึงจะได้  อันนี้ความคิดของผมนะใครมีความคิดที่ดีกว่าผมเสนอมาคับgmจะได้มีแนวทางไปพัฒนาเกมไม่ใช่ให้ห่วยอยู่เหมือนปัจจุบัน woon_555 woon_555 woon_555

..TEERAK..

• Full Member

หลังจากที่เปิดให้นสามารถนำอัญมณีแลกเป็นเงินบิลล่าได้นั้น นานวันอาจจะเกิดปัญหาเงินบิลล่าเฟ้อขึ้นมา ทีมงานได้ทำการประชุมในส่วนของการนำอัญมณีไปใช้ประโยชน์ในด้านอื่นแทน ในส่วนของข้อสรุปของการนำอัญมณีไปใช้ประโยชน์ในด้านไหนนั้น รอติดตามประกาศจากทางทีมงานนะครับ
2. ปรับให้ NPC รับซื้ออัญมณี มีเงินบิลล่าจำกัด ตัวอย่างเช่น หนึ่งหมื่นล้านบิลล่า ถ้าเงินจำนวนนี้ถูกแลกออกไปจนหมด NPC ก็จะไม่สามารถนำอัญมณีมาแลกเงินบิลล่าได้อีก (อนาคตไอเทมอัญมณีจะนำไปใช้ประโยชน์ในด้านอื่นแทน)

ถ้าจะเอาออก ก็เอาออกไปเลย จะไปยื้อทำไมว่าต้องปล่อยเงินเท่านั้นเท่านี้
แบบนี้ คนมือยาวสาวได้สาวเอา พวกคอมกาก เน็ตห่วย เล่นร้าน มันจะไปทันเค้าหรอ
หมื่นล้าน เจอขาใหญ่เอาไปซะ 9 พันล้าน ที่เหลือ 1 พันล้าน พวก 3 กลุ่มที่ว่ามาเอาไปแบ่งกัน งั้นหรอ

''o'' ~BelL~ นักฆ่าบ้าเลือด ''o''

• **
  • ~ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา~
woon_angry woon_angry woon_angry การงานขุดอัญมณี ก็เป็นอันจบ ต่อจากการงานหาสมุนไพร ใช่หรือไม่ เห้อๆๆๆๆ ทำให้เกมส์น่าเล่นขึ้นทุกวัน woon_bye woon_bye woon_bye
ลายเซ็นผิดกฎทางเว็บบอร์ดของอสุราในข้อที่ 2
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=19221.0

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป

พวกคุณคิดบ้าอะไรกันอยู่

ทำแบบนี้ จะเรียกว่าแรร์ไอเท็มเหรอ

มีสมองทำได้แค่นี้เหรอ

โอกาสมันก็ดร็อปเท่ากล่องสุ่มแรร์เลเวล 99 นั่นและครับ มันจะออกมาเยอะได้ยังไง

ในส่วนของรางวัลกิจกรรมใหม่ที่เข้ามาแทนจะเป็นอะไรตอนนี้ยังไม่มีการสรุปนะครับ และเมื่อสรุปได้แล้วจะมีการประกาศให้ทราบอีกครับ  woon_yes

เซงเลย ซื้อเซตจุมาแพงๆไว้ปล่อยบอสวันศุกร์นี้แหละ

wiperace

• **
ผมว่าการปรับแบบนี้ก้ดีแล้วนะครับ เรื่องแรร์อ่ะ มันไม่ล้นเซิฟหรอกครับ โอกาสดรอปมันก้คงเหมือนกล่อง99นั่นล่ะ ตีหลายร้อยตัวถึงจะดรอป(ไม่รวมเซิฟpk) แบบนี้ก้ดีละครับจีเอมเขาก้เอากล่อง99 ออกจากบอสไป ทำแบบนี้ก้ไม่เหนจะต่างกันเท่าไหร่ โวยวายกันจัง บอสมันจะได้น่าตีขึ้นมากกว่านี้หน่อยเดี๋ยวนี้ของบอสดรอปขายไมออกขายออกก้ถูกโคตรๆ
เรื่องอัญมณี ผมไม่แสดงความคิดละกันไม่เคยขุดเลย
Captain_Penguin