GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 18 กรกฎาคม 2555

DevilDream

• Jr. Member
  • **
ชุดบอลยังออกแบบของผู้หญิงไม่เสร็จม้าง เลยแถๆไปก่อน woon_5555 woon_5555
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

Ninenoiiz_.

• Full Member
ชุดบอลยังออกแบบของผู้หญิงไม่เสร็จม้าง เลยแถๆไปก่อน woon_5555 woon_5555
ออกเสร็จแล้วตอนนี้ทดสอบนรกอยู่

_FireFox_

• **
  • -*-

Wildman

• Hidden Master
ปรับคำอธิบายของเบลดยังไงแจ้งหน่อยสิ
ร้อนๆ นะเล่นเบลดด้วย

CacAloz

ชุดนักบอลทดสอบยังไม่ผ่านครับ ยังติดปัญหาอยู่บางส่วน หน้าเศร้ายิ่งนัก g#002 g#002 g#002

CacAloz

เพิ่มเติมข้อมูลในรายการอัพเดท

3. เพิ่มเงื่อนไขของสกิลยิงสนับสนุนให้เหมาะสมตามรายการต่อไปนี้
3.1 เมื่อใช้ในเซิร์ฟเวอร์ Non PK สามารถโจมตีแต่เป้าหมายที่เป็น ศัตรู เท่านั้น แต่หากนำไปใช้ใน แบทเทิล หรือ สงครามชิงปราสาท ก็จะยิงโดนยูนิตที่เป็นมิตรด้วย ตามปกติ
3.2 เซิร์ฟเวอร์ที่มี PK ไม่มีปรับแก้ใดๆ
หมายเหตุ : เปิด NPC รีทักษะให้เฉพาะอาชีพเซนจูเรี่ยน เซิร์ฟเวอร์สวรรค์, เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
 woon_555 ก็ยังดีคับ แก้ไขสิ่งที่ไม่สมดุลในเมกส์ก็ยังดี

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

iipangii

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากที่แก้ยิงสนับสนุนสักที (นี่เรากำลังกะว่าสักพักจะมาลองตั้งกระทู้ประท้วงแล้วนะเนี่ย) โคตรน่ารำคาญเลย มาฆ่ากันเพราะไรไม่รู้

ส่วนคนที่บอกว่าช่วยลดเงินเฟ้อ ชาวบ้านชอบที่แกมาฆ่า บลา ๆ ๆ นะ แถให้มันน้อย ๆ หน่อยนะคะ (แล้วใครบอกคุณว่ะคะว่าคนขุดแร่คือคนที่เปิดบอทหรือไม่อยู่หน้าจอ มาถึงก็ฆ่ากันแล้วฉันจะหนีทันได้ไง แถมมีบางคนเช่นไอบ้า sparta ที่ขนาดวิ่งหนีมันยังวิ่งตามมาฆ่าอีก) ตัวเองเกรียนแต่ไม่เจ๋งพอจะไปลงแบทก็ยอมรับมาเหอะ ไม่มีปัญญาไปตีคนที่เขาพร้อมสู้ในแบทหรือไปเล่นเซิร์ฟ pk สิท่าถึงมาแกล้งชาวบ้านไปวัน ๆ

เด็กน้อยเอ๊ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2012, 15:31:29 โดย iipangii »

DevilDream

• **
จีครับ ขอแรร์หลายๆชิ้นได้ไหม อาทิตย์ละ2 แรร์มีเกือบ100ละมั้ง - -เมื่อไหร่จะเสร๊จ  woon_cry woon_cry
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

จีครับ ขอแรร์หลายๆชิ้นได้ไหม อาทิตย์ละ2 แรร์มีเกือบ100ละมั้ง - -เมื่อไหร่จะเสร๊จ  woon_cry woon_cry

ทีมงานเค้าก็เคยประกาศเป็นทางการให้ทราบแล้ว จะทำไอเทมแรร์ให้เสร็จภายใจ 3 เดือน แต่ผมเองดูๆ ก็ว่าไม่น่าจะทันแน่นอน
ตอนนี้ทีมงานเค้าเตรียมรอผู้เล่าด่ากันแล้วละคับ แต่เค้าบอกว่าโดนผู้เล่นด่าจนชินจนมีภูมิต้านทานแล้วเลยไม่กลัว  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Naruta~

• **
จริงๆแล้วมันก้ช่วยลดเงินล้นทะลักได้เยอะนะ ถึงแม้ว่ามันจะดูไม่ดีก็เถอะ   woon_5555 woon_5555 
ทนๆไปหน่อย เดี๋ยวก็ไม่มีบอมแล้ว

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
สนับสนุนเซิฟใต้พิภพยังคงเหมือนเดิม คือสามารถยิงคนที่ไม่เปิดpkได้ใช่รึป่าวครับ ผมงง? woon_huh woon_huh