GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการชดเชยเบื้องต้นกรณี roll back เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ, สวรรค์

“♫”◄ IndY’zp€nd€nt ►“♫”

• Newbie
  • *
  • อิสรชน~

lnwrookie11

• Newbie
  • *
 g#046 แล้วคนที่ได้รับความเสียหายจากการงานต่างๆหละครับ ผมอุส่าเร้งทำตั้ง 2วัน เสียเวลา เสียแรง เสียกำลังใจ จาไม่ชดชเยการงานเลยหรอคับ  G#007

CacAloz

• Full Member
*400 เซฟเวอร์สวรรค์ จะคูณได้รึยังคับ ผมรอนานละ g#025

วันนี้จะได้ 300% นะครับ 400% จะเริ่ม ศุกร์หน้าครับ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
g#046 แล้วคนที่ได้รับความเสียหายจากการงานต่างๆหละครับ ผมอุส่าเร้งทำตั้ง 2วัน เสียเวลา เสียแรง เสียกำลังใจ จาไม่ชดชเยการงานเลยหรอคับ  G#007

ในเรื่องนี้ยังอยู่ในข้อนตอนการหารือนะครับ ได้ข้อสรุปเมื่อไหร่จะมีการแจ้งให้ทราบอย่างแน่นอน

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us

ทีมงานแมร่ง ไม่ยอมแก้บัค LOG เป็นภาษาต่างดาวอะ เกิน 6 เดือนแล้วด้วย นับจากวันี่แจ้งในซัพ

วันนี้เจอไอ้ตัวชิปหายตัวนึง มันแจกเงินในตลาด แจกเงินคนละล้าน เห็นพิมพ์ว่าแจกของด้วย แล้วมีคนแห่ไปรับกันเพียบ มันให้ผู้เล่นอื่นตั้งป้ายขายไอเทมขยะ 1 เอ็ม แล้วมันก็ซื้อ บอกว่าสวรรค์เงินหมดแล้ว มีอีกที่ PK

มันทำผิด แต่ไม่ได้สำนึก แทนที่จะจำกัดเพียงวงแคบๆ เฉพาะพวกมัน แต่กระจายความเสียหายไปทั่วทุกเซิร์ฟ

ทีมงานรู้ว่าใครกระทำผิด แต่ ณ ตอนนี้ ทีมงานก็ยังไม่บอก ว่าจะทำอะไรกับพวกมัน หรือจะให้เรื่องเซิร์ฟโรลดังขึ้นมา เพื่อกลบความผิดของพวกมัน

หมายถึง ทีมงานจะไม่ลงโทษ พวกมันใช่ไหม ??

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา
*400 เซฟเวอร์สวรรค์ จะคูณได้รึยังคับ ผมรอนานละ g#025

วันนี้จะได้ 300% นะครับ 400% จะเริ่ม ศุกร์หน้าครับ
ร่นระยะเวลา ให้ผู้เล่นเสียหาย เสียใจ เสียความรู้สึก เยอะขึ้น ?

Signal

• Newbie
  • *
คูณก็แค่300ดรอปก้ไม่+ดรอป2ชิ้นก้ไม่มีอะไรเนี่ยยิ่งแก้ยิ่งหาย อย่างนี้เรียกว่าอะไรอะคับจี g#035

เทพนักสู้อสุรา

• Newbie
  • *
   ยินด้วยครับGm   จะชดเฉยยังไง ความรู้สึกที่มีต่อเกมอสุราหลายคนคงไม่กลับมาแล้วละ 

นู๋เนย

• **
มะกี้เวลจาก 97 เป็น 98 เสดละ วันนี้จะ เวลให้ 99

จะได้เป็น จุ 6 99 เหมือนเดิม แต่สงสัยอย่างนึง

ของที่ดรอบ 2 ชิ้นมันครบเวลาละเหรอคะ ฉันอึนค่อด

จากเงิน 50 กว่าล้าน เหลือ 1 ล้านฟ่าๆ  g#002

ดีนะเมื่อวาน 99 แล้วยังไม่เล่นตัวใหม่ ไม่งั้นช๊อค

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
แจกหูเอลล์มาคนละกล่องจบ  จะได้มีอารมณ์เวลต่อหายไป 10 เวลมันเครียดนะไม่ใช่เวลง่ายๆๆ หรือจีเอมจะแบ่งเวลามาวิ่งให้วันละ 5-6 ชม แบบคนที่เขาวิ่งจุกันหะ

ชดเชยด้วยกล่องหูเอลฟ์มันจะช่วยแก้ปัญหาได้จริงหรอครับ

จริง44 woon_yes
ผมว่าไม่นะ ยังไงก็ไม่มีไรดีขึ้น ถ้าแจกหูเอฟ  g#003 g#003 g#003
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

_four_

• Newbie
  • *
แล้วการงานไม่คืนให้เหมือน C3 หรอครับ

ผมไม่ได้ฝึกก C3 แต่ผมทำการงานบรรจุภัณฑ์ อะครับ

พึ่งอัพเมื่อคืน มันอัพยากนะคับ

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **

แล้วคนที่ไม่เวล จะมีไรชดเชย
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย