GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวด่วน !! ข่าวดี !! ขนทรายเข้าวัด ปี 2555

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานมีข่าวดีมาบอกพี่น้องชาวอสุราทุกท่าน วะวะว๊าวววว !! จากกิจกรรมขนทรายเข้าวัด ทางทีมงานจะปรับเปลี่ยนของรางวัลแจกทั้งเซิร์ฟเวอร์ ให้จำนวนลดลง !!! ดังนี้

สวรรค์/ใต้พิภพ
รางวัลขั้นที่ 3 : ก่อกองทรายครบ 130,000 กอง เพิ่มอัตราคูณ 200% และอัตราดรอปของ 2 ชิ้น และเปิดตัวรีฟรีคนละ 1 ครั้ง

ดาวดึงส์
รางวัลขั้นที่ 3 : ก่อกองทรายครบ 80,000 กอง เพิ่มอัตราคูณ 200% และอัตราดรอปของ 2 ชิ้น และเปิดตัวรีฟรีคนละ 1 ครั้ง

มีระยะเวลาถึง วัน พุธ ที่ 25 เมษายน 2555 ก่อนปิดเซิร์ฟเวอร์

หมายเหตุ : หลังจากการอัพเดทเซิร์ฟเวอร์ ทางทีมงานจะทำการลบ " ถังทราย " " ไอเทมก่อเจดีย์ทราย " ออกจากระบบ

อ้างอิงจาก [เควสท์] ขนทรายเข้าวัด ปี 2555

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 11:54:59 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Detectivejack

• Newbie
  • *
ช่วยๆ กัน ขนนะครับ อย่าปล่อยให้พลาด เหมือนส่งสมุดการบ้านอีก  ถ้าทุกคนร่วมมือกัน วันเดียว ก้ครบแล้วครับ

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ