GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สังคมเกมส์สมัยนี้แค่ของธรรมดาๆยังโกงกันได้หรอครับ?

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
เหตุการณ์คือ คนในกิลผมเค้าเพิ่งเล่นเกมนี้ใหม่ๆ ก้โดนโกงเดลซะแล้ว
ฝากชาวอสุราระวัง
คนเล่นที่ชื่อ WorSHIPz. กิล BESTFRIENDS ของที่ประกาศขายแล้วเดลโกงเขามาป่าวก็ไม่รู้ พอเอามาขายก้มาหลอกเดลเงิน คนในกิลผมหัวเสียมากๆแล้วลบไอดีทิ้ง
คนดีไม่มีที่ยืนกันแล้วเกมนี้ ขอให้มีคนเล่นเยอะๆนาจา เกมส์ค้างเราพอทนเจอคนเลวมาหลอกคนเล่นหน้าใหม่แบบนี้ยอมครับยอม
เมื่อไหร่เกมจะมีความยุติธรรมซักที ถ้าแจ้งเบาะแสไปก้ไม่ได้อะไร แค่ขังคุกไปมันก้ออกมาได้ก้แค่ออนทิ้งรอให้ออก ^^
ขอให้จีเอ็มหรือผู้พัฒนาเกมพิจารณาหน่อยนะ

II-picky-II

• Newbie
  • *
แย่ ๆ ๆ สังคมแย่ ๆ คนเห็นแก่ตัวนิ เอาของเขาไปหน้าด้านๆ แย่ๆ 

ブラック_ ×

• **
แย่ ๆ ๆ สังคมแย่ ๆ คนเห็นแก่ตัวนิ เอาของเขาไปหน้าด้านๆ แย่ๆ 

ยอมใจ คนหน้าด้าน เทน้ำร้อนลวกใส่หน้าก้ไม่หายด้าน ปล. เป็นผู้ชายซะด้วยสิ

SAYU

• คนอื่นอาจจะไม่ทราบว่าคุณเป็นใคร
  • Newbie
  • *
  • แต่คุณจะทราบทุกการกระทําของคุณเอง
เกมตอนนี้อะไรก็ไม่แน่นอน บางคนดูรวยล้นฟ้าสุดท้ายก้ไปโกงเขามาอยู่ดี  g#014
Together

Jimmy'

• Full Member
ธรรมดา มีคนดีย่อมมีคนเลว ถ้าไม่มีคนเลวก็ไม่มีการเปรียบเทียมระหว่างคนดี

Angel

• Newbie
  • *
เกมส์ก็แย่ ผู้เล่นคนนี้แย่กว่าสันดารไม่เลวจริงอยู่ไม่ได้นาจา โกงเป็นพื้นฐานของกะโหลกกะลายังโกง ชีวิตจริงๆขอให้อายุยืนนะจ๊ะ

mayjay

• Newbie
  • *
อยู่ยากครับสังคมเกม อสุราสมัยนี้ ยิ่งผู้เล่นใหม่มาเล่นโดนแบบนี้ เป็นผม ผมก้เลิกเล่นครับ เสียความรู้สึก แทนที่จะได้มาเล่นเกมแบบจริงจัง แล้วระบบที่ว่า พอโดนโกง คือ คนโกงโดนขังคุก พอหลุดจากคุกก็ มาทำซ้ำอีก ? แล้วจะขังคุกเพื่ออะไรครับ คนดีๆก้เยอะ ต้องมาเจอคนเลวแบบนี้ ก้ไม่ไหวนะครับ  คนดีๆก้หาที่ยืนกันยากเพราะคนเลว จีควรจัดระบบ การลงโทษไห้หนักกว่านี้นะครับ ไม่ใช่ว่า โดนโกงไป แล้วก้ยังปล่อยไห้ผู้เล่นที่โกงโดนขังคุกแล้ว ออกจากคุกมาทำอีก ฝากเป็นอุทาหร ไห้เพื่อนๆทุกคนนะครับระวังไว้ ถึงผมจะไม่โดนโกง แต่ถ้าเป็นผม ผมก้เลิกครับ :)  woon_bye woon_bye woon_bye

JJ1B

• Newbie
  • *
แย่ๆๆ อยู่ยากเดียวนี้ woon_hurt
ต้องตรวจสอบทุกครั้งที่ซื้อขายด้วย,มั้ง...

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **

NaiNoi#

• Newbie
  • *
แย่ๆ ใจเขาใจเรา นิสัยมันไม่ดี ของๆคนอื่นก็ควรคืนให้เขา คนเราก็มีการศึกษา รู้ที่ไหนอายที่นั้น คนเราก็มี my fa my ma หัดฟังคำสอนของพวกเขาด้วย เกิดมาไม่เคยเข้าวัดหรอ

#ระบาย  ^_^http://forum.gameindy.com/Smileys/gameindy/woon_angry.gifhttp://forum.gameindy.com/Smileys/gameindy/woon_angry.gif

ブラック_ ×

• **
Bestfriends โดนเเหล่วจะลามมาถึง Ez ป่ะวะเนี่ยย  woon_sad2

ผมเจาะจงแค่ WorSHIPz คนเดียวครับ อยากให้คนอื่นเค้าระวังตัวอย่าซื้อขายกับเขา

A+

• Personal ID 🔐
  • **
ทำไมถึงโดนโกงตอนแลกเปลี่ยนได้นะมีระบบยืนยันตั้งสองรอบอ่านให้ดีก่อนยืนยันสิ รีบร้อนเกินส่วนมากจะโดนแบบนี้ ไม่เข้าใจเด็กสมัยนี้เล้ย