GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบบไอพีเราทำไมหรอ ท่านจีเอ็ม วิธีไล่ลูกค้าแบบใหม่หรอ - -

해주창

• Jr. Member
  • **
เราไปโพสต์สมัครงานตอนไหนหรอ ?? คือเราเล่นบอดนี้เราก็รู้ตัวดีว่าพิมพ์ไรไปบ้างอะน่ะ
ปล. เรายังไม่ได้ถึงวัยทำงานและเราก็ไม่ได้รับงานตามอินเตอร์เน็ตมาโพสรับสมัครงานนะ ชี้แจ้งด้วยว่าโพสไหน ทั้งชีวิตเล่นบอดตอบประมาณ 200 กระทู้เนี่ย น่าจะตอบได้นะนะว่าโพสไหนตอนไหน g#031

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ผมจีเอ็มวอลุ่มนะครับ คุณถูกแบนเนื่องจาก บอร์ด โพสสมัครงาน ตั้งแต่ พฤษภาคม 25, 2016, 23:44:27 และอีกหลายๆ ครั้งครับ
ขอดูหลักฐานการโพสหน่อยสิตามที่GMกล่าวอ้างมาเป็นเรื่องจริงป่าว

해주창

• **
ผมจีเอ็มวอลุ่มนะครับ คุณถูกแบนเนื่องจาก บอร์ด โพสสมัครงาน ตั้งแต่ พฤษภาคม 25, 2016, 23:44:27 และอีกหลายๆ ครั้งครับ
ขอดูหลักฐานการโพสหน่อยสิตามที่GMกล่าวอ้างมาเป็นเรื่องจริงป่าว
เรารออยู่นะ  g#019 g#031 งัดออกมาเลยจ้ราาาาาาาาา ไหนๆเกมจะปิดแล้ว แบนคนอื่นทีเห็นต่างไปให้หมดเลยนะเราทีม(ดอง)งาน  g#030 g#030