GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันคือดาบอะไร

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อยาสกรุอะคับว่ามันคือดาบอะไรเห็นเบอใส่แล้วตีคน มีไฟไหม้สีฟ้า(แรงพอๆกับอัคคีทำลายล้างเลย น่ากลัว g#012)

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
มันคือ ดาบ .....  ดาบไรอะ ?  g#033

เมี้ยว ~~~

HarryPotter7

• **
อาจจะเป็นดาบแรร์ที่เพิ่มความสามารถแล้วก็ได้ครับ รอท่านจีเอมมาตอบดีกว่าเนอะ

ป.ไม่ได้ให้ดูที่ดาบเบลดนะคับ  ให้ดูที่ไฟของเบลด(ไฟไม่ใช่ออร่า)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตกลงเบลดหรือเบอครับเจ้าของดาบ  g#031 g#031

ถ้าไฟมันสีส้มน่าจะเป็นขวานอัคนี

g#027 g#027

เจ้าของดาบคือเบอชุดส้ม     ส่วนที่โดนเบอตีคือเบลด  อย่าเข้าใจผิดนะคับ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ถ้า ข้อมูลไม่พลาดน่าจะเป็น ดาบใหญ่ RARE 02 lv 94 เดิมนะครับ
ชื่อปัจจุบัน ดาบใหญ่อัคคีทมิฬ มีความสามารถคือ
      * เพิ่มพลังโจมตี 7 %
      * เพิ่มโอกาสการใช้ดาบป้องกัน 5%
      * เมื่อโจมตีรอบตัวผู้ถือดาบระยะ 5X5 จะติดสถานะอัคคีทมิฬ (สร้างความเสียหายแบบเดียวกับสถานะลุกไหม้ ความแรงขึ้นอยู่กับค่า Int)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
น่าจะตามที่คุณหนึ่งดาบบอกเลยนะครับอัคคีทมิฬไฟต้องออกสีอย่างนั้นอยู่แล้ว  g#031 g#031

Exit.

• **
  • ....
ถ้า ข้อมูลไม่พลาดน่าจะเป็น ดาบใหญ่ RARE 02 lv 94 เดิมนะครับ
ชื่อปัจจุบัน ดาบใหญ่อัคคีทมิฬ มีความสามารถคือ
      * เพิ่มพลังโจมตี 7 %
      * เพิ่มโอกาสการใช้ดาบป้องกัน 5%
      * เมื่อโจมตีรอบตัวผู้ถือดาบระยะ 5X5 จะติดสถานะอัคคีทมิฬ (สร้างความเสียหายแบบเดียวกับสถานะลุกไหม้ ความแรงขึ้นอยู่กับค่า Int)
ใช่ครับ ดาบใหญ่อัคคีทมิฬ  เวลาติดไฟจะเป็นสีฟ้า และขึ้นบัพว่า อัคคีทมิฬ

~U~

• **
ผมเคยโดนอยู่ 3-5ครั้ง เกรียนเยอะเลยมีประสบการณ์  g#009

~U~

• **
ดาบใหญ่อัคคีทมิฬ เดิมๆเท่าไรเหรอครับ เซิฟ ใต้พิภพ นะครับใครรู้ช่วยบอกทีนะ  g#008

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
ไม่น่าจะแรงเท่าอัคคีทำลายล้างนะ เคยโดนอยุ่ โดนแค่ 156 เอง เลือดลดไวมาก ฟันไปเรื่อยๆ 1วิลด 156 2ครั้ง
เลือดนี่ลดฮวบ ๆ  g#003

X-Burner

ดาบแร94 งิ

โดนมาละ ใหม้นานเหมือนกัน

เพ่งลงไปแพทที่แล้วนี่อ่ะ รูปน่าจะยังไม่มี

.

oh_RaymonDD

มันคือดาบ อัคคีทมินคับ ดาบเเรร์ ที่พึ่งเข้ามาใหม่ ๆ
 ยุในขั้น โหดเลยทีเดียว