GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลอด exp การงานบัค

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
หลอด exp การงานบัครึเปล่าครับ  g#025  200เปอ 300เปออะไรงี้

jiffy

• Newbie
  • *
รอแก้เหมือนกันคับ แบบว่าการงานวิศวะผมระดับ 4 98เปอ พอทำแล้ว เลขขึ้น 200กว่า แล้วการงานเวลเดิม woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry ห่วยยยยยย

BeerInlove

• **
รอแก้เหมือนกันคับ แบบว่าการงานวิศวะผมระดับ 4 98เปอ พอทำแล้ว เลขขึ้น 200กว่า แล้วการงานเวลเดิม woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry ห่วยยยยยย

หราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา =3=   woon_5555  woon_5555  woon_5555

emethgto

• **
คือผมเห็นป็นทศนิยมนครับเพราะผมก็ตกใจ แต่พอทำการงานโดยใช้ วัสดุเท่ากับแต่ก่อนก็ได้เปอร์ใกล้เคียงกัน ผมทำวิศวะ11 อาทิตละครั่งก็ได้ทำกับของอาทิตก่อนเลยไม่ค่อยห่วงเท่าไหร่ กลับว่าดีอีกได้รู้ละเอียดขึ้น woon_bye