GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้าเผ่าอสุราเปิดให้เล่นบนเซิร์ฟหลัก จะเป็นอะไรกันบ้าง

โพลล์

เชิญท่านเลือกได้เลย g#001 g#001 g#001

นักรบ
ผู้ใช้มนตรา
แค่ผู้ฝึกตนก็พอ
ไม่อยากเป็นอะไรซักอย่าง เป็นเผ่ามนุษย์แหละ ดีที่สุด

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
อันนี้คือผมอยากรู้จริงๆ ตามความคิดของแต่ละคน ความจริงผมก็เคยเล่นเผ่าอสุรามาก่อน บนเซิร์ฟเวอร์หลัก เมื่อหลายปีก่อน แต่ไม่ถึง 2 ปีขึ้นไปแน่นอน น่าเสียดาย ทีมงานปิด ไม่ให้เล่นอะ

ปล.ถ้าอยากเล่นเผ่าอสุราคงต้องทำใจอะนะ จะได้เล่นมั๊ย ก็ไม่รู้

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
ใจเย็นๆครับเค้ากำลังทดสอบอยู่

ทางทีม GM เริ่มลุย Test ระบบของเผ่าอสุรากันแบบจริงจังแล้ว ^^ เดี๋ยวพยายามอัพเดทภาพมาให้ดูกันเรื่อยๆ นะครับ [Admin : จีเอ็มกระต๊อบน้อย]

https://www.facebook.com/AsuraOnline

RainBoW001

• Jr. Member
  • **
ถ้า เปิด เซิฟหลัก Sv.ใต้พิภพ คงตีกันมันส์ ระหว่างเผ่ามนุษย์กับอสุรา   คงตีมันส์น่าดู อยากให้เปิดเหมือนกัน woon_555

!!!-{{{Super Spin}}}-!!!

bbrwnkyy

• Newbie
  • *
เผ่าอสุราคงไม่ได้เปรียบสักเท่าไหร่นะครับ เพราะสกิลเผ่าอสุรามันน้อย แต่สกิลของคนอ่ะเยอะมว้าก คีบอร์ดพังไปอันแล้ว5555

40z

• Jr. Member
  • **
ไม่ต้องเปิดหรอกมั้งครับ เกมถอยลงคลองเข้าทุกวันๆ

แพทช์ใหม่มาก็เน่าแสนเน่า

แพทช์ไล่ผู้เล่น
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
ใครจะรู้ล่ะ ที่อยากให้มันออกมาให้เล่นไวๆ เพราะเคยลองเล่นมาก่อน สนุกกว่าเล่นเผ่ามนุษย์เยอะ(ถ้าเผ่าอสุราออกมาให้เล่น หวังว่า คงจะไม่น่าเบื่อกว่าเดิมนะ 555)
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

NATS

• Newbie
  • *
ถ้าเผ่ามา แล้วอยากเห็นสังคมการเวลที่ปาตี๊กันเต็มแมพอีกครั้ง แนะให้เอาแชร์ออกไปได้แล้วคับ... ไม่งั้นพอเผ่ามา เขาไปสร้างตัวทำเผ่าอสุรา มันก่เอามานั่งแชร์อย่างเดิม...

chokun2000

• Newbie
  • *
คือเราก็เล่นอยู่นะ ไม่ค่อยหน้าเบื่อหรอก แค่ตีน้อย ป้องกันน้อย อัพเวลยาก ตายง่าย แค่นี้เอง(ส่วนเรื่องที่ว่าทำไมเล่นได้หนะหรอ ก็เราสร้างตั้งแต่มันออกมาใหม่ๆ (บอกไว้เผื่อกังวนใจ))