GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ราชินีควรปรับหรือไม่(โปรดอ่านข้างล่างก่อน)

โพลล์

คุณคิดเห็นอย่างไร

น่าจะปรับให้มันเยอะกว่านี้
7 (43.8%)
เท่านี้แหละดีแล้ว     เราอาจตาถั่วมองไม่เห็นราชินีเอง
4 (25%)
ช่างมัน   กรุไม่สน เพราะกรุเวลไม่ถึง
5 (31.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

ปิดการโหวต: กรกฎาคม 06, 2012, 18:03:21

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ใครบอกว่าราชินนีควรปรับเพราะมีน้อย
แล้วนี่คืออไร woon_shock woon_shock

พื้นที่ว่างเปล่า~!!!! woon_shock woon_shock

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
ลองมาดูเซิฟ pk สิครับ แล้วจะรู้ว่ามันแลคเกือบเท่าตอนวอเลย

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แต่ละวันนะต้องมีอย่างน้อยหนึ่งคนซิบมาด่าว่า
ผมรอจุมาเป้นอาทิตย์แล้วนะคับที่รานีเนี่ย
คนอื่นมันมาก่อนมันได้ไปหมดแล้ว
ทำไมไม่ทำให้มันเกิดมาเยอะๆ
ไอเราก็ได้แต่ปลอบว่าสู้ๆพยายามมาตอนไม่มีคนเพราะว่ามันจะติดใครมันก็เดาไม่ได้อะนะ
แล้วก็บอกเพิ่มไปว่าถ้าจุกันเยอะๆก็จุ6กันหมดเทพหมดแล้วจะสนุกอะไรล่ะ(<<<นี่คือเหตุผลเหรอฮิฮิ)

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ปิศาจ

ขุดจากบอร์ดเก่ามาให้ดูแล้วกันถ้าอยากเห็น  ของใครก็ไม่รู้จำไม่ได้แหละ

ปล. ตอนผมเล่น PK เป็นเซฟหลัก เคยเจอเยอะกว่านี้อีกมี  ราชินีเกิดปุ๊บ ได้แค่ยินเสียงตูมตามๆ เดินลงมาจะไปตี  ได้ยินเสียงมันตายซะแล้ว  ไม่ถึง 5 วิไปซะแหละราชินี  พระยังกายไม่เสร็จเลย
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *
ถ้าคนในเกมมีศีลธรรมกันคงจะทำแบบ ต่อคิวเข้าแถวอะนะ
แต่เค้าไม่มีกัน  woon_555 woon_555

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ทำไมไม่มีราชาแห่งป่าไม้ล่ะ
ราชา>ตัวละครชายจุติ
ราชินิ>ตัวละครหญิงจุติ
ไร้สาระไปมั้ยเนี่ย #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
โคตร  ไร้สาระ   ถ้าราชินีมีปีกผีเสื้อมีไม้เท้า้       แล้วราชาจะมีปีกปีศาจถือดาบ/ขวานเรอะ  g#015 g#015 g#015

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
โคตร  ไร้สาระ   ถ้าราชินีมีปีกผีเสื้อมีไม้เท้า้       แล้วราชาจะมีปีกปีศาจถือดาบ/ขวานเรอะ  g#015 g#015 g#015
ว่าแล้ว มันต้องไร้สาระ 555 g#037 g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ปิศาจ

ถ้าคนในเกมมีศีลธรรมกันคงจะทำแบบ ต่อคิวเข้าแถวอะนะ
แต่เค้าไม่มีกัน  woon_555 woon_555

ต่อคิวใน PK หนะเหรอ เฮอๆ แสดงว่าไม่เคยเล่น PK  แต่ก่อนมีนะ  แต่คุณจะต่อเหรอ   
ตอนผมเล่นอยู่นะ  ใน PK มีสองกิลใหญ่ที่เป็นพัณทมิตรกันจองครับ  กิลหนึ่งจอง ช่วง 6 โมงเช้าถึง 6 โมงเย็น  อีกกิลจอง 6โมงเย็นถึง 6 โมงเช้าครับ   โดยเขาจะส่งตัวมาเปิดทิ้งไว้ในแมทนั่นตัวหนึ่งครับ

เขาบอกให้ต่อคิว เราถามมีกี่คิว  เขาบอก มีกิลเรามี 12 คน กิลพัฒมิตรเราช่วงกลางคืน มี 14 คน    เป็นคุณคุณจะต่อไหม  ผมเคยนั่งรอ 6 ชม. โดยอยู่แต่ในแมทนั่น  ผมเคยรอจนไม่มีคนแต่พอเวลาราชินีใกล้เกิด   พวกพวกกิลใหญ่จะเข้ามามาก็จะบอกว่า แย่งเลยไม่มีต่อคิวใครดีใครได้    แต่ถ้าเราเข้าไปทีหลังแบบว่าเขาอยู่กัน เขาจะบอกว่า อีก 10 กว่าคนให้เราต่อคิว  -*-    ถ้าเราเข้าไปแย่งจะถูกวอลลอคถอดกาย ถ้าไม่ใด้ใช้ เวลได้ไม่สู้ ก็จะถูกฆ่าชุบๆ ครับ เปอร์ลดต้องไปเวลใหม่ครับ

หลังๆ  กิลใหญ่เริ่มแย่งกันจุเอง เลยตั้งกฎว่า ไม่มีใครมาก่อน แย่งกันแล้วกันใครโชคดีก็ได้ไป

การจุติใน PK เครียดมากครับ  ใครไม่เคยอย่าพูดเลยครับไปลองครับ แล้วจะรู้ว่าเครียดแค่ไหน 
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน