GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

>>>>>>>>> บัคเซิฟเวอร์นรกแจ้งที่นี่ครับ <<<<<<<<

อสุราบัค

• Newbie
  • *
วิศวกร ระดับ4
สร้าง ซองหมุดเหล็ก,หมุดเหล็กกล้า,หมุดแกร่ง
แต่ทำไมใช้คัมภีร์สร้างลูกธนู   g#025
 แก้ด้วยนะคับ g#031 g#031 g#046

อสุราบัค

• Newbie
  • *
วิศวกร ระดับ4
สร้าง ซองหมุดเหล็ก,หมุดเหล็กกล้า,หมุดแกร่ง
แต่ทำไมใช้คัมภีร์สร้างลูกธนู   g#025
 แก้ด้วยนะคับ g#031 g#031 g#046
woon_shock มาผิดกระทู้  woon_huh

Neptunez

• Newbie
  • *

ไม่ได้ถ่ายตอนกดคลิกให้ดู ได้บัฟจากงูแล้วใช้อาหารไม่ได้งับ แก้ด้วยจ๊ะลำบาก*-* woon_sunny

woon_sunny woon_sunny woon_sunny GM ครับ บัคครับ พอกดขายของที่ทิ้งกี้ และขายของ ตั้งแต่ 70 ชิ้น หรือมากกว่า70 ชิ้น หรือตั้งแต่เท่าไหร่ผมไม่แน่ใจครับ พอกดขาย เกมจะทำการ ตัดออกจากระบบครับ GM ดูดด้วยน่ะครับ เรื่องนี้     woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

ปล. (™ นาย บีบอย ซีซั่น ™)  woon_bye

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
จุติแล้วเวลยังไม่ถึง70ก็มีc3มาให้ซะละ g#046

ก่อนจะจุติ นายก็เล่นอาชีพนี้ ใช่มั้ย แล้ว C3 ก็ ตันหมดใช่มั้ย พอจุติ มาเล่นอาชีพเดิม C3 มันก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม ครับ

jackson2524

• Newbie
  • *

Sukishi.

• Jr. Member
  • **

พอดึงอาชีพแล้วตี้กะคนที่ตีมอนแล้วได้ EXP หรือพูดง่ายๆก็คือตั้งแต่เวล80ขึ้นไปนั้นเองเป็นหัวตี้แล้ว กดดึงจิตอาชีพ แล้วจะกายเป็นเวล 1 ให้เพื่อนตีมอน1ตัวหรือมากมายกว่า1ตัว แล้วตัวละครทีเราพึ่งจึงจิตไปจะเวลอัพทันทีเหมือนกดยา แชร์ นั้น เอง เป็นบัคครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

ฝากไว้ครับ  *** ™(ตามที่พูดไว้ครับ)™ *** รายงานแล้วครับ

ปล. (นาย บีบอย ซีซั่น)  woon_o_o woon_o_o woon_o_o

Neptunez

• Newbie
  • *
พอดึงอาชีพแล้วตี้กะคนที่ตีมอนแล้วได้ EXP หรือพูดง่ายๆก็คือตั้งแต่เวล80ขึ้นไปนั้นเองเป็นหัวตี้แล้ว กดดึงจิตอาชีพ แล้วจะกายเป็นเวล 1 ให้เพื่อนตีมอน1ตัวหรือมากมายกว่า1ตัว แล้วตัวละครทีเราพึ่งจึงจิตไปจะเวลอัพทันทีเหมือนกดยา แชร์ นั้น เอง เป็นบัคครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

ฝากไว้ครับ  *** ™(ตามที่พูดไว้ครับ)™ *** รายงานแล้วครับ

ปล. (นาย บีบอย ซีซั่น)  woon_o_o woon_o_o woon_o_o
นี่มันบัคชั้นดีเลยนะ-0- woon_shock

sawatdee555

• Newbie
  • *
ตัวละครพอเวลถึง22แล้วไม่ได้ยาอะไรเลยยาหายหมดเลย