GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

((((บัคสกิล พันธมิตรแห่งเงา))))

●lRαγ-ο×

• Newbie
  • *

ไห้มอนตีนานแล้วววววว ทำไมมันไม่ติดพันสักที g#046 ดูไห้ทีค้าบบบ  woon_sad1

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
พันระดับไรครับ - - ถ้าระดับต้น ๆ ติดยากหน่อยไม่ใช่หรอครับ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

●lRαγ-ο×

• Newbie
  • *
 woon_555 ระดับ1เลยคับ แต่ว่ามันไม่ติดเลยจิง ๆ นะ 10 นาที 20 นาทีก้อไม่ติด มันยากขนาดนั้นเลยยยหรออออ  woon_huh

ต้องอัพด้วยครับ อย่างน้อยระดับ1 พันถึงมีผล

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ถ้าจะให้ติดพันธมิตรเงาบ่อยๆ ต้องอัพหลบหลีกไร้ลักษณ์ ระดับ 5 จากการที่เล่นแอสมาครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
อืมใช่ ต้องมีหลบหลีกไร้ลักษณ์ด้วย ระดับ 5 ยิ่งดีครับ  woon_yes
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ