GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

C เวทรูปแบบใหม่

kenrryou

• Newbie
  • *
ผมก็ไม่แน่ใจนะคับ
คือว่า ผมฝึกCพระ กับกรงน้ำแข็ง แต่ผมไม่แน่ใจว่าไอที่มันขึ้นมาคือ ตอนที่ผมเอามันไปตีมอนตาย หรือ ตอนฝึกกลับกรง แต่ผมฝึกไป 2ชม. แต่ขึ้นแค่นี้ อ่ะคับ สกิวเค้้าบอกว่า วิธีฝึก โจมตีโดนใช่ไหมคับ แต่กรงมันก็ตีโดน แต่ทำไมไม่ขึ้นคับ ดังภาพเลย
http://image.ohozaa.com/view2/wwkWpseBmvWatC5Z
ถ้าผมไม่ทราบตรงไหนแล้วแจ้งมั่วซั่วก็ ขอประทานโทษด้วยละกันคับ ขอบคุนคับ g#024 g#024 woon_huh

kenrryou

• Newbie
  • *
และก็ ถ้าตี เก้ง เวลมันจะขึ้นไหมคับ

bigwat

• มันเป็นเรื่องยากที่จะทำให้ใครรู้ว่าเราต้องการให้เค้าเห็นT T
  • Newbie
  • *
มันฝึกยากแบบนี้แหละ ซีนี้เปงอะไรที่ฝึกยากมากถ้าอยากฝึก ฝึกตอนเซิฟคูณดีกว่า g#008 g#008 g#008
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

kenrryou

• Newbie
  • *
มันฝึกยากแบบนี้แหละ ซีนี้เปงอะไรที่ฝึกยากมากถ้าอยากฝึก ฝึกตอนเซิฟคูณดีกว่า g#008 g#008 g#008
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye
แล้ว ฝึกกับกรงขึ้นไหมคับ // แล้วถ้าฝึกกับกล่องไร้งี้ขึ้นไหมอ่า woon_huh woon_huh

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เหมือนเคยเห็นแจ้งว่าฝึกกับของการงานไม่ได้ ส่วนกรงไม่รู้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
กรงน่าจะขึ้นถ้าจำไม่ผิด แล้วก็ถ้าขึ้นยาก อย่าคิดมากเลย มันปกติแบบนี้อยู่แล้ว / เก๊งก็ไ้ด้ครับ

ปล.ผมก็จำไม่ค่อยได้แล้ว  g#015

itopsecret

• Newbie
  • *