GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!! เอเลี่ยนบุก <นรก>

อ้วกกกก '

• Full Member
  • gengzenz •
พอคุยกับ npc แล้วภาษามัน ...
ทีแรกคิดว่าไม่ได้โหลดแพท
แต่พอออกไปก็ไม่มีอะไรให้โหลด
=  =
 g#035 g#035

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เขมรมาจากไหนแว้ g#035 g#035
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แพทไม่ครบรึป่าว แพทมันไม่ยอมเด้งโหลดเอง  g#036

RESET

• Asura Tester
  • **
ถึงโหลดแพทซ์ครบ ก็ต้องรอแพทซ์แก้ฟร้อนท์ใหม่ล่ะ แจ้งทีมงานแล้วรอแพทซ์แก้ภาษา Npc  g#033

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
ลงภาษาใหม่ให้วินโดวก็จะหายครับ ลงให้รอบรับภาษาจีน หรือประเทศแถบๆ นั้นนะครับถ้ามีผมไม่แน่ใจว่าอันใหน

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
ลงภาษาใหม่ให้วินโดวก็จะหายครับ ลงให้รอบรับภาษาจีน หรือประเทศแถบๆ นั้นนะครับถ้ามีผมไม่แน่ใจว่าอันใหน

อังกิดยังดีกว่า ภาษา ขอมโบราน นะคะ   g#020 g#020 g#020
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
โอ้ขอบคุณมากครับที่แจ้งเข้ามาทีมงานจะเร่งจัดหาหน่วยงานเข้าไปตรวจสอบและจัดการสังหารเอเลี่ยนทิ้งให้ครับ  g#035
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โอ้ขอบคุณมากครับที่แจ้งเข้ามาทีมงานจะเร่งจัดหาหน่วยงานเข้าไปตรวจสอบและจัดการสังหารเอเลี่ยนทิ้งให้ครับ  g#035

เซิฟหลักล่มยังมีชดเชย เซิฟนรกมีชดเชยบ้างมั้ยเนี่ย g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ty116789_ty3

• Newbie
  • *
เป็นไงปิดเซิตอีกเเล้วจะเปิดตอนไหน   ไม่ต้องเเก้ก็ได้ผมอยากเวล woon_hurt

RESET

• **

เซิฟหลักล่มยังมีชดเชย เซิฟนรกมีชดเชยบ้างมั้ยเนี่ย g#009

ชดเชยโดยการโรลแบ๊กข้อมูลกลับไปเป็นของอาทิตย์ที่แล้ว จะฮาให้  g#037

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
อาจมีการชดเชยด้วยการ รีเซ็ตให้ผู้เล่นได้ทำการทดสอบใหม่อีกครั้งครับ  g#040
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
ปิดได้แต่อย่าโรลน้าขี้เกียจไปตีมอนใหม่เวลขึ้นไปแล้ว 2 เวล  woon_sad1

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ชดเชยโดยการโรลแบ๊กข้อมูลกลับไปเป็นของอาทิตย์ที่แล้ว จะฮาให้  g#037
อาจมีการชดเชยด้วยการ รีเซ็ตให้ผู้เล่นได้ทำการทดสอบใหม่อีกครั้งครับ  g#040

เอ้า เป็นงั้นจริง งานนี้นิคกี้เดือดร้อนหนักนะ g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

อ้วกกกก '

• gengzenz •

อันนี้น่ากลัว
 woon_cry