GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพเบออาชีพที่โกงเกินไป...

kokikmgi2

• Newbie
  • *
ผมว่าจีเอ็มลองพิจารณาลดบทบาทของเบอลงบ้างก็ได้นะครับโกงเกินไปอย่างสายระเบิดพลังไม่ต่างกับกายจะดีกว่ากายด้วยซ้ำไปมีอาชีพช่วยเหลือเยอะทั้งพระทั้งเซนทำอะไรเบอไม่ได้เลยตอนนี้คนหันมาเล่นแต่เบอเพราะอาชีพที่ค่าเบอได้คือเบอด้วยกันอย่างนี้อาชีพอื่นก็กากไปเลย....ไม่ต่างกับกาย24...

kokikmgi2

• Newbie
  • *
ไหนลองยกตัวอย่างอาชีพที่ค่าเบอได้ดิ...ถ้าเจอเบอที่มีเซนมีพะด้วยนะหาวิธีแก้หน่อยยยย

ทีที้

• Full Member
เอาทหานไปยิงสนับสนุนครับ   ตายทั้งตี้ นอกจากมีกาย  อิอิ

ปิศาจ

ก็พูดเอาแต่ได้เนอะ งั้นถ้ามีคนบอกว่าเอาอาชีพอะไรก็ได้ มีพระกายสัก 4 ตัวเท่ากัน เบอร์จะฆ่าได้ไหม

ไหนลองยกตัวอย่างอาชีพที่ค่าเบอได้ดิ...ถ้าเจอเบอที่มีเซนมีพะด้วยนะหาวิธีแก้หน่อยยยย

ทหาร ยิงสนับสนุนฆ่าทหารก่อนเลย  ไม่ก็แปลงเป็นมอนฆ่าทหารก่อนจิ 

ถ้า GM ปรับลดอีก 10 วิ  แล้วเกิดเขาสร้างทหารมาเพิ่ม  คุณก็จะมาบ่นอีกอยู่ดีนั่นแหละ  แทนที่จะให้ปรับลดให้ GM เอาแทงสลายบัพ กับอาภรของวอลลอคถอดได้ยังมีเหตุผลซะมากกว่า
จริงๆหาสกิลแก้ทางไว้สักอันก็ยังดี  อาภรวอลลอคน่าจะถอดได้นะ  เพราะคนจะได้หันไปเล่นวอลลอคมากขึ้น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

~BB24~

• ~*~ผีเสื้อรัตติกาล~*~

เอาเทรที่มีเซนมีพระมาสู้ค่ะ = ="
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=9288.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9909.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9962.0

สัพเพ สัตตา
แสรดดดดดดดดดดดดด ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย

ting-dsr29

• Newbie
  • *
  • โก๋ติง เฟี้ยว เบาๆ✔กรุ૭ท∂งกร∂งทิพ✔ ஆาܜต็ஆ ติดมัน

3eCausez

เบอระเบิดไม่โกงนะครับ ลองเเล้วเบอระเบิด10 จุ6 สู้กับวิจุ 4 สูสีนะครับ

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน
เบอโกงหรอ woon_huh
ไม่นะเรายังตบอยู่เลย แปลว่านายอ่อนอ่ะดิ  woon_555
ไม่ได้ว่านะแต่ว่าหาเสต็บแล้วตบดีๆ ก็ไปแล้วเบออ่ะ  woon_yes

It's time to revenge!!!!

nightjusmin

ดราม่าไปก็แค่นั้นแหละ ลืมไปแล้วหราว่า "เบอ = ผัวหลวง / วิ = เมียหลวง" แตะต้องได้ซะเมื่อไรละ อาชีพใครๆก็รู้    woon_555g#046 woon_555

pop_999

เบอถ้าไม่มีระเบิดคลั่ง ก็ สุดกาก ละขอรับ ลองไปตี จิ เข้าเต็มๆทุกดอก  woon_5555

nightjusmin

ก็พูดเอาแต่ได้เนอะ งั้นถ้ามีคนบอกว่าเอาอาชีพอะไรก็ได้ มีพระกายสัก 4 ตัวเท่ากัน เบอร์จะฆ่าได้ไหม

ทหาร ยิงสนับสนุนฆ่าทหารก่อนเลย  ไม่ก็แปลงเป็นมอนฆ่าทหารก่อนจิ 

ถ้า GM ปรับลดอีก 10 วิ  แล้วเกิดเขาสร้างทหารมาเพิ่ม  คุณก็จะมาบ่นอีกอยู่ดีนั่นแหละ  แทนที่จะให้ปรับลดให้ GM เอาแทงสลายบัพ กับอาภรของวอลลอคถอดได้ยังมีเหตุผลซะมากกว่า
จริงๆหาสกิลแก้ทางไว้สักอันก็ยังดี  อาภรวอลลอคน่าจะถอดได้นะ  เพราะคนจะได้หันไปเล่นวอลลอคมากขึ้น
woon_yes woon_yes woon_yes

nightjusmin

จขกท. เล่นเบลดกับเทร จุ 6 เซอร์ฟใต้ภิภพ ชื่อ กบ ถูกมิๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555