GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำแนะนำการอัพสเตตัสและแนวทางการเล่นอาชีพเรนเจอร์แต่ละสายด้วยนะค่ะ!!

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
นู๋พึ่งห้ดเล่นสายเรนเจอร์ค่ะ ข้อมูลบอร์ดเก่าไม่มีรบกวนอีกทีนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าเจ้าค่ะ  g#006

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
สำหรับผมเล่นคาเดทจน 41 แล้วค่อยไปเปลี่ยนอาชีพรอบเดียวเลยครับ เพราะถ้าหาก เปลี่ยนเป็นเรนเจอร์ แล้วเวลจาก 21 ไป 41 บอกตรงๆ นะครับ ถ้าใส่เซตไอเทมระหว่าง คาเดท กับเรนเจอร์ คาเดทเวลง่ายกว่าครับ อึดมากกว่าเรนเจอร์มากมาย ใช้สู้ยิบตา+ขนมปัง เวลอย่างไว ลง สเตตัสแค่ dex -str ตีหนักกว่าเรนเจอร์ 3-4 เท่าตัวครับ