GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้าจะเล่นพระสำหรับ สนับสนุนอีกตัวอย่างเดียว พระ เวล 60 กับ 80 ต่างกันมากไหม

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
คือผมสร้างพระ มาหนึ่งตัวไว้ สนับสนุน อีกตัวนะครับ ตอนนี้ก็เวล 60 มีสกิลครบละ กว่าจะถึงก็หืดจับเลย  woon_hurt

เลยอยากถามพระผู้ชำนาญการ ว่า หากเราเวล 60 นี้มันจะ ฟู หรือ บัพ ต่างๆ อ่อนกว่าพระเวล 80 มากไหมครับ  woon_huh

muanglnw

• **
 อาจจะฟูเบากว่าเล็กน้อย เพราะถ้าเวลประมาณ80Intมันลงได้เยอะมันก็ฟูแรงขึ้นแถมใส่ไม้เท้าบางอันได้อีก

อสูรเทวะ

• **
แล้วพวกบัพ ต่างๆ นี้ มันก็แรงขึ้นตาม int ใช้ไหมครับ แต่มันไม่ขึ้นกับไม้เท้าใช่เปล่าอ่า... ยกเว้นฟู อย่างเดียว  woon_huh ที่ขึ้นกับความแรงเวท อันนี้ผมเข้าใจถูกเปล่าครับ

ที่สำคัญ คิดว่ามันคุ้มไหมถ้าจะเล่นถึง 80 จากเดิม 60 เพื่อให้ได้คุณสมบัคิที่เพิ่มขึ้น สำหรับไปสนับสนุน อีกตัว  woon_no  woon_yes

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
แล้วพวกบัพ ต่างๆ นี้ มันก็แรงขึ้นตาม int ใช้ไหมครับ แต่มันไม่ขึ้นกับไม้เท้าใช่เปล่าอ่า... ยกเว้นฟู อย่างเดียว  woon_huh ที่ขึ้นกับความแรงเวท อันนี้ผมเข้าใจถูกเปล่าครับ

ที่สำคัญ คิดว่ามันคุ้มไหมถ้าจะเล่นถึง 80 จากเดิม 60 เพื่อให้ได้คุณสมบัคิที่เพิ่มขึ้น สำหรับไปสนับสนุน อีกตัว  woon_no  woon_yes

ต่างกัน 5%