GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

asura facebook มีอะไรเยอะกว่าที่คิด ^^~

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
คิดถึงวันก่อนๆเลย

..
 g#001 g#001

woon_yes woon_yes g#006 g#005
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

lookgolf

• **
โปรโมทน้อยไปหน่อย นะทีมงาน คนกด like แฟนเพจ 9000 กว่า แต่คนเล่น ติ๊ดนึง 

PooM_AE90

• **
 g#032  ย้อนกลับไปเมื่อ 5 ปีที่แล้ว  g#032
 g#027 g#027 g#027 แค่นึกก็เหนื่อยและ

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ลองไปเล่นมานึกถึงตอนเล่นอสุราแรกๆเลย g#006

ตอนแรกๆก็เริ่มกินตังละ เติมเงินนะถึงจะเล่นได้

..
 g#022 g#022

อสุรา ออนเฟซบุ๊ค (เซิฟเวอร์วุ้นเหินหาว) ไม่ต้องเติมเงินก็เล่นได้ครับ คอนเซปเดียวกับเซิฟเวอร์หลักครับผม

และตอนนี้ ระบบเติมเงินสำหรับเซิฟเวอร์นี้ ยังไม่เปิดให้บริการนะครับ

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
เคยสมัครไว้แล้วไม่ได้เล่นพอมาเล่นวีหมด g#043เวล40จะทันมั้ยน้อ g#002

woon_yes ได้บรรยากาศ โหดๆสยองๆแบบใหม่ด้วยนะ  คือ คาเดทไล่ฆ่ากันเอง   หรือ คาเดท สอง-สาม ตัว รุมพวก ไฟเตอร์ เรนเจอร์(เรนเห็นบ่อย) แล้วก็แคสเตอร์

กด สู้ยิบตา กินยา,หน่อไม้ เงี้ย โหดทำเอาตะลึงเหมือนกัน 5555   เซิร์ฟนี้กระหายเลือดยิ่งกว่า PK จริงๆนะ

woon_yes ได้บรรยากาศ โหดๆสยองๆแบบใหม่ด้วยนะ  คือ คาเดทไล่ฆ่ากันเอง   หรือ คาเดท สอง-สาม ตัว รุมพวก ไฟเตอร์ เรนเจอร์(เรนเห็นบ่อย) แล้วก็แคสเตอร์

กด สู้ยิบตา กินยา,หน่อไม้ เงี้ย โหดทำเอาตะลึงเหมือนกัน 5555   เซิร์ฟนี้กระหายเลือดยิ่งกว่า PK จริงๆนะ

กรรมๆๆ  ลืมไปนั่นมัน อวตาร ~~ woon_shock woon_shock woon_shock  อ๊ากก โชว์ความแป๊ก อีกแล้ว       

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
woon_yes
จำได้ว่าช่วงที่เิพิ่งเล่นใหม่ ๆ
ตอนนั้นได้เปลี่ยนเป็นแคสเตอร์ตอนดึก ๆ รู้สึกตื่นเต้นมาก ไม่อยากนอนเลยด้วยซ้ำ
คิดถึงสมัยเก่า ๆ จริง ๆ มีความสุขกว่าตอนนี้เยอะ  woon_hurt

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
คิดถึงวันเก่าๆ  woon_hurt ผมไม่รู้หรอกเป็นยังไง  พึ่งจะเล่นได้ ปี ก่า ๆ ล่  g#020 g#022