GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

asura facebook มีอะไรเยอะกว่าที่คิด ^^~

lookgolf

• Jr. Member
  • **
ลองเข้าไปเล่นดู  จะรู้ว่า บรรยากาศเกมนี้เมื่อ4-5 ปีที่แล้วเป็นยังไง

บรรยากาศที่ต้องใช้คาเดท 4-5 คนรุม ตีป็อกกี้ บรรยากาศของการวิ่งหนีไลแคน

บรรยากาศที่ต้องเก็บขยะทุกอย่างมาขายเพื่อเอาเงินไปซื้อของในร้าน (ที่เพิ่งรู้ว่าแพงมากกก!!!)

และอีกมากมาย ที่ทำให้เกมนี้มีเสน่ห์

g#021 g#022 g#021 g#022 g#021

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

Rest In Peace

หวังว่าสังคมจะดีกว่าเดซิร์ฟหลักนะครับ  woon_love

lookgolf

• **
มี global quest ด้วยนะ 

เพื่อให้เวลได้ถึง 50 แล้วไปแมพแกรน ฟอเรสได้  (แต่ไม่มีใครทำ -*- )

jayadize<Iพี้ยu>

• **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
วันก่อนๆเข้าไปเล่นไม่ได้อ่า แอบตกใจ woon_shock

โหลดใหม่ วันนี้ถึงเข้าได้แล้ว  woon_5555 woon_love

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

manoppts

• Newbie
  • *
ใครเล่น อสุราใน facebook ระวังผีหลอกนะครับ

อิอิ

ผู้คน โคตร จะ น้อยเหลือเกิน

55 ++

ขอแนะนำครับ  คนเล่นเกมส์ ใน facebook เยอะนะครับ (ยกเว้น อสุรา ใน facebook)
ประชาสัมพันธ์ให้ดี กับคนใช้ facebook คนก็จะเยอะเอง

lookgolf

• **
ใครเล่น อสุราใน facebook ระวังผีหลอกนะครับ

อิอิ

ผู้คน โคตร จะ น้อยเหลือเกิน

55 ++

ขอแนะนำครับ  คนเล่นเกมส์ ใน facebook เยอะนะครับ (ยกเว้น อสุรา ใน facebook)
ประชาสัมพันธ์ให้ดี กับคนใช้ facebook คนก็จะเยอะเอง

ต้องนัดเพื่อนไปเล่น ปกติผมก็เล่นกันประมาณ 10 คน ก็สนุกดี บรรยากาศได้แบบตอนเริ่มเล่นเกมนี้เมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
ลองไปเล่นมานึกถึงตอนเล่นอสุราแรกๆเลย g#006

ตอนแรกๆก็เริ่มกินตังละ เติมเงินนะถึงจะเล่นได้

..
 g#022 g#022

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*
มันได้ Feel ตอนเพิ่งเริ่มเล่นใหม่ ๆ อ่ะ ตอนที่ยังไม่มีอะไรเจริญหูเจริญตาได้ดูกัน

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
คิดถึงทุกอย่างที่เป็น Project one  g#002
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]