GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

ปล่อยตกได้แล้วมั้งครับ มันไร้สาระ ผมคงเป็นโพสต์สุดท้ายนะ ไม่ต้องขุดละ  g#031

LLอUหื่u.

• Full Member

ปล่อยตกได้แล้วมั้งครับ มันไร้สาระ ผมคงเป็นโพสต์สุดท้ายนะ ไม่ต้องขุดละ  g#031
ไม่เป็นไรครับ

เกรงใจ   เผื่อเจ้าของกระทู้เค้าจะมาแถ-ลง แล้วหากระทู้ไม่เจอ  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Pat

• Jr. Member
  • **
นาน ๆ จะเห็นวิแพ้พระนะ  g#034

เราไม่เห็นด้วยอ่า   เราว่าวิอะก็เก่งหลายด้านอยู่แล้ว  ไม่ต้อนปรับพระหรอก สงสารพระเอา  woon_no

_Mosquito_

• Jr. Member
  • **
ผมละสงสารเจ้าของกระทู้ อ่านมา 30 กว่าหน้าโดนตลอดเห็นใจเลยเอายามาให้ครับ

คุณ กาก เอง

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องกระทู้นี้เริ่มมีการใช้คำไม่สุภาพมากเกินไป ทางทีมงานจึงขอทำการล็อกกระทู้นะครับ
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี่
  g#021 g#021
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้