GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีปัญญาจุ 6 แต่ไม่มีปัญญาหาตังค์เอง ต้องขุดรีดคนอื่น ทำตัวเยี่ยง"ขอทาน"

pangloveo

• Newbie
  • *
ถ้า ไม่มีผม ในเซิฟนี้ พวกคุณ จะคุยกันยาว ขนาดนี้ไหม ครับ  เอาน่า มันแค่ เกม

LLอUหื่u.

• Full Member
ถ้า ไม่มีผม ในเซิฟนี้ พวกคุณ จะคุยกันยาว ขนาดนี้ไหม ครับ  เอาน่า มันแค่ เกม
แค่เกมส์ คุณไปไถเค้าอย่างงี้

เค้าเรียกว่า สวะครับ   คนที่โดนไถ โดนตี เค้าไม่เล่นกับคุณไงครับ  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Rest In Peace

• Full Member

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• Jr. Member
  • **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
ตั้งแต่เล่นพิพบมาก็ไม่เคยเจอเกรียนเลย woon_o_o พวกเวลเทพก็มาพากันช่วยเด็กเวล  woon_loveพอเด็กไม่มีตังก็ให้เงินเด็กไปใช้แบบฟรีๆ ไม่คิดตัง woon_shock คนก็นิสัยดีไม่มีการด่ากันหยาบคายเลยสักนิดหนึ่ง(จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) woon_555 

ป.ล.เชื่อก็ควายคะ woon_sunny

น่ารักอะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากการตอบโต้ในกระทู้นี้ ดูจะทวีความรุนแรงขึ้นเรื่อยด้วยอารมณ์ครับ
เพื่อไม่ให้มีความรุนแรงเกิดขึ้น ผมจึงต้องขอทำการล็อคกระทู้ครับ

ดราม่าเรื่องนี้ จึงจบลงแต่เพียงเท่านี้  g#011