GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความรู้สึกดีๆได้หายไปแล้ว (เซิฟทดสอบ)

H

• Full Member
พิมปราชดไปง้านแหยะ
ตอแหลได้ตลอดประชดห่าไรกูรู้มึงเสกโซลมา g#009

อิจฉา เขาก็บอกไปตรงๆ สิไม่ต้องอ้างอะไร
อิจฉา ? ประเด็นที่ผมพูดคือความตอแหลของฟรังครับ บอกเติมเองไม่ได้เสก ถรุ้ย ช่างกล้าพูด โซลอะเสกมาชัวร์อยู่แล้ว เสือกอวดรวยบอกกูเติมเอง ทำไมผมถึงรู้ว่าเขาเสกโซลมาง่าย ๆ ครับ ผมก็เคยไปเทสในนรกแล้วจีเขาก็ตอบแทนเป็นเงินบิลบ้าง โซลบ้าง แล้วสิทธิ์การเบิกของ เข้าใจใช่ไหมครับ ? #038

คือมึงจะสื่ออะไรครับ เอาให้ชัดๆ แหวนวอยพิพบเติมมา4หมื่นก็ 4m โซลล้ะจ้ะ ถ้าเบิกแล้วงัยหรอ แล้วงัย แล้วงัย อิจฉาสินะ อิจฉา ไม่เอานะไม่ร้องๆ

H

คือมึงจะสื่ออะไรครับ เอาให้ชัดๆ แหวนวอยพิพบเติมมา4หมื่นก็ 4m โซลล้ะจ้ะ ถ้าเบิกแล้วงัยหรอ แล้วงัย แล้วงัย อิจฉาสินะ อิจฉา ไม่เอานะไม่ร้องๆ
แค่จะมาบอกให้โลกรู้เฉย ๆ ว่าฟรังแม่งแถ + ตอแหลเก่งขนาดไหน  woon_5555

เกลียด วอลุ่ม

• Newbie
  • *
ไหนบอกเทพด้วยตัวเอง ไม่มีเสก โซลเติมเองพอโดนต้อนจนจนมุมสุดท้ายก็แถไม่ออก ที่จริงมีเยอะกว่านี้นะแต่ ขก. เอาลง เอาเป็นว่าตอนคุยกันมันสตอหลายเรื่องมาก บอกเลยนี่แค่เทสเตอร์นะ ผมมีหัวกิลเป็นท่านกอล์ฟ หรือจีวอลุ่มเขายังไม่ได้ทำหรือเสกของให้ใครขนาดนี้ เสกของให้ทั้งกิลด์ยังจะร้องอีกอันนี้ก็ไม่ไหวนะ g#014

เค้าประชด อีควาย โง่ อย่าโชว์โง่ สิ

• Newbie
  • *
อิจฉาก้บอก
เขาเรียกโมโหครับ 555'
ถ้าคุณตีเสร็จเฉยๆมันไม่มีไรเกิดขึ้นหรอกครับคุณ
นี่คุณตีเสร็จคุณ มาด่า ดูถูกคนอื่น ครับ ใครเขาจะพอใจคงไม่มีใครหลอกมั้งครับที่ชอบโดนคนอื่นมาด่ามาว่า
(แล้วคุณต้องคิดด้วยคุณเสกเอาไม่ได้หาเอา โซลก็เสกเสกแม่งทุกอย่างไอหน้า..) 
แล้วอีกอย่างถ้าถ่ายลงบอร์ดก็ไม่โดน ถึงแบนก็แค่นั้น เพราะสร้างตัวใหม่มาแล้วก็เสกของใช้แล้วก็เล่นต่อ

ถ้าถามผมว่าผมมาดราม่าเพื่อ!! ถ้าไม่พอใจไปเล่นหลัก หยั่งงี้
ผมก็เล่นนะหลักผมก็เล่นนะหลักอะ แต่มันเบื่อครับ เลยออนเซตทิ้งไว้แล้วก็มาเล่นนรก เพื่อความสนุกแต่เจอคนมาด่าหยั่งงี้ใครจะชอบครับ

อยากจะพุดอะไรนิดหน่อยย

ว่า  เล่นเซิฟไหน   ถ้า ไปตีบ้านเขาแตก  จนวอจบ  ก็ปากดีทุก เซิฟแหละครับ   - -ไม่ไช่แค่นรกหลอก 

ไม่มีใคร หลอกตีบ้านแตกแล้ว  ยินดีด้วยนะครับ ฮ่าๆๆๆ
มันไม่ได้เห่าแค่รอบเดียวไงคุณวอแตกไม่แตกมันเห่าทุกวันอะ ลองให้คนในกิลแคปมาดูดิแค่ 2-3 วันนี้มันหนักข้อขึ้นทุกวันจนผมเริ่มทนไม่ไหวด่าในกิลก็มีหนอนเซง woon_yes

เซิฟ PK ก้ห่าทุกวออะ - - เราก็ไม่เห้นจะอะไรเลย  ด่ามาก้ด่ากลับ  - -    คิดมากทำไมอะ เราก้เฉยๆนะ   
เอางี้ดีกว่า ด่าหนักแค่ไหนไม่รู้แต่ที่รู้ ๆ ทำให้ท่านกอล์ฟหรือจวอลุ่มท้อในการเทสจนเลิกไปเลยละกันครับ g#002 ขยันด่าพวกกรูได้ทุกวออ้างว่าจีเสกของให้ แต่พวกคุณ ๆ ทั้งหลายแม่งเสกให้ทั้งกิล กิลพวกผมไม่ได้เสกห่าไรกันเลย วอเสร็จก็ได้แค่เงินเล็ก ๆ น้อย ๆ จากในกิล (เคยได้อยู่แค่รอบเดียว) นอกนั้นผมก็เล่นตามผู้เล่นปกติ แต่พวกมันโอ้โห + ยศเทพ บอกไม่เสก อิห่า.. คิดดู หนอนก็เยอะ วันนี้วันเดียวคนออกไป 5-6 ราย คิดดูละกันครับ  g#014
เสกไห้ทั้งกิลหรอ มีหลักฐานปะวะ เหอๆ ของพวกกุก้อดรอบแบ่งกันไช้ เวลพวกกุกเอพากันเอง เหอๆๆๆๆ ไม่มีไอลุ่มช่วยหมาแดก ฮ๋าๆๆ

• Newbie
  • *
พิมปราชดไปง้านแหยะ
ตอแหลได้ตลอดประชดห่าไรกูรู้มึงเสกโซลมา g#009
แหม๋ไอพวกเต่า วอลุ่มไม่มานี้หดหัว พอไอลุ่มมาเก่งกันไหย่ เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Slipknot

ไหนบอกเทพด้วยตัวเอง ไม่มีเสก โซลเติมเองพอโดนต้อนจนจนมุมสุดท้ายก็แถไม่ออก ที่จริงมีเยอะกว่านี้นะแต่ ขก. เอาลง เอาเป็นว่าตอนคุยกันมันสตอหลายเรื่องมาก บอกเลยนี่แค่เทสเตอร์นะ ผมมีหัวกิลเป็นท่านกอล์ฟ หรือจีวอลุ่มเขายังไม่ได้ทำหรือเสกของให้ใครขนาดนี้ เสกของให้ทั้งกิลด์ยังจะร้องอีกอันนี้ก็ไม่ไหวนะ g#014

เค้าประชด อีควาย โง่ อย่าโชว์โง่ สิ

แจกของก็ผิดหรออ  ผมยังแจก   ไม้ใบ้แปะหัวไห้ทั้งกิลเลย   g#009 g#009

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

H

แจกของก็ผิดหรออ  ผมยังแจก   ไม้ใบ้แปะหัวไห้ทั้งกิลเลย   g#009 g#009
สงสัยไม่เข้าใจคำว่าเสกสินะ

H

ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ไม่รู้อะไรคับ ที่จริงฟรังแม่งแถ + ตอแหลไว้นานมาก แถจนแถต่อไม่ได้ ทั้งเรื่องเปลี่ยนเผ่าได้ มีแหวนวอย เยอะแยะครับ จนตอแหลไม่ออก เข้าใจนะคุณ g#004