GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณเบื่ออะไรในเกมนี้ !!!

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
งั้นถ้าใครเติมเงินเยอะก็ควรยกย่องเขาหน่อยดิ โอเคนะคุณ -Kidz-_
ก็ถือว่าสนับสนุนทีมงานอ่าเนาะ

The.

• The
  • Full Member
ผมเป็นนักเรียนครับบางทีก็ต้องอดขนมมาเติม woon_sad2

เหมือนกันครับ 5555
ต้องอดข้าวเที่ยง ขึ้นแต่รถเมล์ฟรี แล้วเดินกลับบ้านกว่าจะเติมได้50บาท g#002 g#002 g#002

The.

• The
งั้นถ้าใครเติมเงินเยอะก็ควรยกย่องเขาหน่อยดิ โอเคนะคุณ -Kidz-_
กูไม่ยกย่อง1คนแล้วอะ มีควยไรไหม ไม่ใช่พ่อแม่ญาติพี่น้องก็ ไม่ใช่พระ แมร่งก็แค่คนธรรมดาเหมือนเราคนนึง
มึงอย่าแกล้งบ้าให้มากไอสัส หลายกระทู้แล้วมึงอะ เป็นควยไรต้องยกย่อง คนเติมเยอะ เก่งจิงนัดเจอได้ ไอสัส
 g#031 g#031 g#031

oposra

คนชั้นล่างอย่างเนี่ยและ น่ารำคาญ ปล.ถ้าเจอคนที่เติมเงินเยอะก็ควรชมเขาหน่อย เพราะเขาสูงกว่าเรา ปล.ถ้าคนไม่เติมชนะ รับรองเกมส์ล่มจมแน่นอน

oposra

ถ้าเกมส์ไม่มีคนเติมเงินเยอะเกมส์ก็อยู่ไม่นะคุณ

เราเก๋าอ่ะนาย

• **
แต่อย่างไรผมก็อยากจะให้อสุรา 3 มิติมีโปรโมชั่นเติมเงิน บ่อยๆนะครับ
ให้พ่อให้แม่มึงมาซื้อกิจการดิสัส 
คนชั้นล่างอย่างเนี่ยและ น่ารำคาญ ปล.ถ้าเจอคนที่เติมเงินเยอะก็ควรชมเขาหน่อย เพราะเขาสูงกว่าเรา ปล.ถ้าคนไม่เติมชนะ รับรองเกมส์ล่มจมแน่นอน
คนชั้นสูงแบบมุงคงอยู่บนสะพานลอยสินะสัส 

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
เบื่ออะไรดี  woon_o_o เบื่อแม้งทุกอย่างในเกม จบปิ๊ง@! woon_5555
ดาบคู่!!!

The.

• The
บอกว่าชั้นล่างอะไรหรือ คุณหน้าสะพานลอยมึงเป็นควยไรแบ่งแยกชนชั้นหรอ
เก่งจิงถ่ายรูปคอมมึงให้ดูหน่อย ให้มีรูปเกมส์อสุรา ชื่อในบอร์ดของมึงด้วย แล้วมึงรู้จักเกมส์ใน Steam ไหม
หาว่าพวกกูชั้นต่ำมึงแอดชื่อ ในSteam ดู แล้วมึงจะรู้ว่ากูซื้อเกมส์แท้กี่เกมส์ ไม่ได้มานั่งลง แคล็กแบบมึง  g#017 g#017 g#017 g#017

The.

• The
ถ้าเกมส์ไม่มีคนเติมเงินเยอะเกมส์ก็อยู่ไม่นะคุณ
เค้ามีปัญญาอยู่ท่าไม่มีมึง มึงเล่นอยุเซิฟไรไอสัส g#040 g#040 g#040

อะไรวะ

• **
บอกว่าชั้นล่างอะไรหรือ คุณหน้าสะพานลอยมึงเป็นควยไรแบ่งแยกชนชั้นหรอ
เก่งจิงถ่ายรูปคอมมึงให้ดูหน่อย ให้มีรูปเกมส์อสุรา ชื่อในบอร์ดของมึงด้วย แล้วมึงรู้จักเกมส์ใน Steam ไหม
หาว่าพวกกูชั้นต่ำมึงแอดชื่อ ในSteam ดู แล้วมึงจะรู้ว่ากูซื้อเกมส์แท้กี่เกมส์ ไม่ได้มานั่งลง แคล็กแบบมึง  g#017 g#017 g#017 g#017

ผมไปด่าในกระทู้มันละ มันเอ๋อแดกเลย เงียบเลย กระทู้เรียกรู้อสุรา 3 มิติ เหี้ยอะไรของมันอะ หงอแดกกระบานเลย แถไม่ออก โครตฮา 5555  woon_5555 woon_5555 woon_5555

oposra

ผมอยู่ได้ทุกเซิฟนะคุณ ขอแค่ไม่มีพวกที่ไม่เติมเงิน กับพวกชนชั้นล่างที่เติมเงินน้อย ก็พอ ที่เหลือผมจัดการเอง

sweetbg1

• Newbie
  • *
เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆ ฟิวชั่น

กากทอง ไม่มีดรอปต้องซื้อ เอา แม่งอันละ 1000  สัสเหอะ
ฟิวชั่นมา แม่งได้ไม่ดีอีก  กรุต้องหมดกี่พันวะน่ะ สาสสสสสเอ่ย

ระบายคับระบาย

ninenoi♡

• Newbie
  • *
1.เบื่อพวกที่มาโวยวายให้ปรับนู่นปรับนี่จนเสียสมดุล
2.เบื่อที่ไม่อัดเงินไม่เทพ
3.เบื่อที่เกมนี้ มีพวกเส้นพวกสาย
4.เบื่อการที่ต้องมานั่งตีอริทุกวัน เหม็นขี้หน้าถึงขนาดนอกเกมก็เหม็น
5.เบื่อที่ต้องมาคอยระวังว่าจะโดนโกงมั้ย
6.เบื่อพวกขอของ
7.อันนี้สำคัญเลยครับ เบื่อพวกที่แพ้แล้วพาล ทำท้านอกเกม ทำตัวเป็นกุ้ย มันเท่มากหรือยังไงไม่ทราบ
พ่อแม่คงภูมิใจ เลี้ยงลูกโตมาเป็นแบบนี้ ทำกะทืบชาวบ้านไปทั่ว ผมพูดเลย นอกจอผมกลัวครับ
ผมคงไม่กล้าเอาอนาคตมาแลกกับเกมหรอกครับ อนาคตอีกตั้งยาวไกล g#017

เกมเล่นได้แต่อย่าเอาเรื่องจริงไปพัวพันครับ โตๆกันแล้ว แยกแยะเป็นเนอะ g#017

The.

• The
ผมอยู่ได้ทุกเซิฟนะคุณ ขอแค่ไม่มีพวกที่ไม่เติมเงิน กับพวกชนชั้นล่างที่เติมเงินน้อย ก็พอ ที่เหลือผมจัดการเอง
มึงจะไฝว้กับกูเซิฟไหนหล่ะ ท่าโหดจิงอะ กูก็ไหวทุกเซิฟละวะ อยากรู้พวกกากเติมเงินได้อย่างเดียวแบบมึงอะจะเก่งซักแค่ไหน
แล้วที่กูบอกอวดสเปคคอมอะ ไมไม่ตอบเรื่องนี้เลยวะไอคนรวย หรือว่ามึงคอมสเปคกากว๊าาาาา g#019 g#019 g#019 g#019

oposra

อ้าวบอกตั้งแต่ตอนไหนเนี่ย g#025 เรื่องสเปคคอมนะ คุณ Pattanawat ลองไปประลองกับพวกที่เคยเติมยาแชร์ด้วยคนแล้วกัน และถ้าประลองแล้วติดอันดับคอยว่ากัน ผมงงมากๆว่าตอนนี่ยังใช้รถเมส์ฟรีรึเปล่า แล้วทำไมไม่ไปลองประลองกับพวกที่เติมเงินละ มีเยอะจะตาย แต่มีน้อยกว่าพวกไม่เติมเงิน