GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดประเด็น!!!เรื่องบัพกับแบทเทิล

-GonG-

• Jr. Member
  • **
ไอ้kunza มึงจะโม้ก็อย่าให้เกิน พาลาไม่จุตีพาลาจุ6 3ทีตาย  บอกว่าตีโชว์เพื่อนด้วย คนไหนเหรอ บอกชื่อตัวละครมาหน่อย ยิ่งพิมมายิ่งฮา g#037

veg4vxkp

• Newbie
  • *
ทุกฝ่ายหยุดแล้วลงไปวัดกันในแบทดีกว่ามั้ย จะบัพจะอาหารจะยาเหี้ยไรก็จัดเลย จบ.  g#040
คนเท่ากันแนะนำแบบนั้นเลยนะ แต่เท่าที่เห็นมันหมาหมู่นะพวกคุณ ฟรีไม่ค่อยมีคนแบทหรอกครับมีเพียง 3-4คนเท่านั้น ที่ลงแทบทุกวันแต่พวกคุณเท่าที่ดูมันมาเป็นฝูงหมา

veg4vxkp

• Newbie
  • *
เอ่อผมคนนอกกิลนะ แต่เห็นแบบนี้ แอสกากๆๆที่ขึ้นไปดูทุกวันนะ ไม่ต้องเดือดร้อนกัน คงเจอกันบ่อยนะทีมไหนเยอะผมไปทีมนั้น555เพราะผมกากไม่มีคนสนใจซินะ

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ผมมาจากเซิพpk  ผมเห็นกระทู้นี้ร้อนแรงและเห็นเจ้าของกระทู้บอกเปิดมาเพื่อสอบถามจริงๆแล้วการสอบถามตอบถามโดยตรังกับจีก็ได้ครับ เมื่อคุณไม่มีเหตุผลอื่น แล้วเฟิสมาตั้งกระทู้ทุกๆๆกระทู้เท่าที่ดูว่ามันดราม่าเยอะก็คุณเปิดกระทู้พาดพิงกับคู่ตรงข้ามตลอดคุณควรมีสมองมากกว่านี้นะเฟิส ปัญญาอ่อนมากนะตั้งให้เขาด่ากันละมาว่าตั้งมาเพื่อให้จึตอบ มันมีวิธีอื่นที่เงียบและไม่วุ่นวายนะ นี่จุดประสงค์ของคุณคือให้คนทะเลาะกัน  เปิดแล้วให้ลูกกิลมาเปิดฉากทุกกระทู้ อ่านดูแล้วปัญญาอ่อนหมดละ อย่าว่าคนนั้นคนนี้เลย ส่วนเรื่องแบทผมก็ไม่คุ้นนะกับสวรร แต่รู้ว่ามันต้องเข้าแบท เท่าที่ฟังมาผมว่าทีมใครเยอะก็ชนะไปนะครับ ส่วนเรื่องปั้มยาผมว่าปั้มไม่ปั้มไม่เกี่ยวหรอก กดมาตายก็เกิดเสียทิ้ง คนรวยก็ใช่อยู่ จะว่าใครเทพไม่เทพจีสร้างเกมนี้มาเพื่อมีอาชีพ ทางแพ้ทางกัน และของที่ต่างกัน และเทคนิคการเล่นของคน ดังนั้นพวกคุณเลิกทะเลาะกันได้แล้วครับ ใครข้องอะไรก็มีการประลองกำลังเปิดขึ้นชอบกลุ่มกันนะเท่าที่ดูไม่มีใคร1-1เลย แนะนำสมัครไปครับคุณจะกายจะบัพได้หมดเลยครับ เทพไม่เทพมันอยู่ที่ใจคน  แล้วเฟิสไม่ต้องบอกว่าคนดราม่าเยอะ เพราะตัวคุณต้องการแบบนี้  แนะนำโทรถามแจ้งเรื่องอย่างอื่นดีกว่านะครับ แล้วการเปิดบอดแบบนี้คนที่เอาชื่อตัวละครคนอื่นมา เสนอ  มันก็ไม่ใช่แนวทางของคนดีนะครับ แต่หมายถึงคุณกากจนจำชื่อคนฆ่าคุณได้  บางครั้งชื่อตัวละครเขาเสียหายนะครับ ตามกฏหมายแล้วเขาเอาผิดคุณได้นะครับ ถ้าเกมนี้มีกฏหมายใช้ได้จริง เอาชื่อผู้อื่นมาประจารหรือกล่าวด้วยวาจาไม่ดีทำให้ผู้อื่นเสียมีความผิดนะครับ เท่าที่ดูนี่เป็นการจงใจกระทำของอีกกิลเลยนะครับอิจฉาอะไรกันป่าวเอ่ย ผมพูดตามคนภายนอกดูนะครับผมไม่รู้ในเกมพวกคุณดูกันอย่างไร นี่คือการมองเห็นของคนภายนอกที่ดูการประจารตัวเองของพวกคุณ ผมว่าถ้าจะเสนอจีนะเสนอไม่ต้องมีตีบ้าน ไม่มีแบท  หรอก นั่งง่อยกันยุนั่นละปัญหาจะได้ไม่เกิด ขอประทานโทษในคำไม่สุภาพและเนื้อหาไม่ดีนะครับ สุดท้ายขอทีมงานปิดกระทู้นี้ด้วยนะครับ มันไม่เหมาะสมกับเด็กนะครับ

อ่านดีแล้วเหรอคะ อ่านกี่บรรทัด อ่านหมดหรือเปล่า เราอ้างอิงถึงใคร ??
เราไม่ได้พาดพิงใครตั้งแต่ต้นเลย นั่นไม่ใช่สันดาน เราพูดถึงเกมโดยรวม เห็นร้อนตัวกันวุ่นวายเอง
ที่ตั้งกระทู้เพื่อให้คนอื่นแสดงความคิดเห็น เห็นด้วย ไม่เห็นด้วย มีเหตุผลยังไงก็ว่ากันไป
แต่เมื่อทีมงานสรุปมาแล้ว ความคิดเห็นทุกอย่างก็ไม่มีผล
รวมถึงคอมเม้นของคุณที่มาทีหลัง ไม่รู้ไปมุดไรมา กว่าจะโผล่มาได้
พากระทู้ออกทะเลกันเองมาโยนขี้ให้เรา

ทีมงานเขาชี้แจงก็คือจบ เราไม่ใช่คนที่พาลหรือโวยวายไปเรื่อย แต่นี่ยังอ้างอิงชื่อเรา
ไม่แปลกนะคะ ถ้าเล่นเกมส์แล้วจะเสนอความคิดเห็นอะไร ดีกว่าพวกไม่ทำอะไร ได้แต่พูดว่าห่วย

ถ้าใครไม่อยากจบกับเรา ก็PMได้นะคะ สกิลปากไม่ชอบอ่ะ หนังหน้าก็ไม่โชว์
เราแฟร์พอโชว์รูปไม่ใช่มั่นหน้า
แต่ให้รู้ว่ามึงควรจะด่าอะไรกูบ้าง หรือกูด่าใครไปแล้วกูแย่กว่าหรือไม่
บางคนด่าคนอื่นปัญญาอ่อน แต่หนังหน้าจริงของตัวเองเหมือนเด็กออทิสติก แบบนี้ก็ไม่แฟร์

โธ่...มีสมองตายมากเลยนะคุณ พูดเรื่องกฏหมายแต่ตัวเองอ้างอิงยันชื่อคนอื่น
พูดแบบภาษาบ้านๆคือ มึงสิจะโดนคนแรก

kunza

• Newbie
  • *
ไอ้kunza มึงจะโม้ก็อย่าให้เกิน พาลาไม่จุตีพาลาจุ6 3ทีตาย  บอกว่าตีโชว์เพื่อนด้วย คนไหนเหรอ บอกชื่อตัวละครมาหน่อย ยิ่งพิมมายิ่งฮา g#037

มันก็ไม่เกินหรอกนะคับเพราะมันเป็นจิง คนเรามันอัพสกิลต่างกัน คุนเล่นพาลามากี่ปีหรอ ศึกษาครบหมดแล้วหรอ อัพสกิลผิดๆถูกๆต่อให้จุ6มันก็ยังกากแหละคับ???   g#031 g#031 g#031 g#031

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *

มันก็ไม่เกินหรอกนะคับเพราะมันเป็นจิง คนเรามันอัพสกิลต่างกัน คุนเล่นพาลามากี่ปีหรอ ศึกษาครบหมดแล้วหรอ อัพสกิลผิดๆถูกๆต่อให้จุ6มันก็ยังกากแหละคับ???   g#031 g#031 g#031 g#031
ตั้งแต่ อ่านมา เหมือนจะเทพจังนะ พาราตัวนี้ เห็นเวลาลงแบทไม่ค่อย ใจเหมือนโพสในบอร์ดลง เวลาเพื่อนๆคุณลงไม่รู้คิดไปเองป่าวนะ ออกแบทก่อนตลอดหนิ ไอ้ที่ว่าชนะ พารา idae นั่น ตัวๆกับเค้ารึเปล่า หรือเค้าตีกับคนอื่นจนเลือดหายหมดระส่วนตัวคิดว่าเค้าเอาจริงคุณก็ไม่ไหวหรอก อย่ามาโชว์บอกว่าคุณอัพสเตตัส อัพสกิล เป็นเลย พูดเหมือนตัวเองเก่งจัง

XxAlcohoLxX

• **
  • 191
สงสัยมาช้าอิอิ  สร้างภาพกันทุกวันเรยน้า เค้าแค่มาขอล้างบัฟก่อนลง แค่นั้นเอง
ไม่ไ่ด้ไปกระแทกอัดตุดกิลพวกมุงสักราย ดิ้นกันไปได้ พวกอวดเก่งนี่ก้อเหลือเกิน คุยโว ดั่งกรุเทพมาก
ได้แค่เทรพรางตามหลังพวก อีกตัวก็เอาตัวเค้ามาเล่นอวดว่ากรุเก่ง กรุแน่ ทั้งๆที่เล่นตัวกากๆก็ออกแบทโคดไว
ลงตี1-2บอกกรุคีเกียดฟังหมาเห่า  เค้าหลับกันหมดแร้วพ่อ บัฟลงที่ทั้งกิล ยังน่าด้านโยนขี้ให้คนอื่น บัฟก่อน
กูเรยบัฟตาม  พุดมานี่มุงอายตัวเองมั้ยแน่ใจเหรอกิลพวกกูบัฟก่อน กาย สรร สาน อ้อม พร้อม ลงมาตีคนอื่นตายได้
พอตัวอื่นใกล้ตายรีบกดx อย่างไว บางทีมันก็น่าเบื่อนะจ๊ะ

thegodfather

• Newbie
  • *
คุณทีมงานต้องดีใจนะครับ ดราม่ากันมากขนาดนี้ (ถึงแม้เกมนี้มีผู้เล่นหน้าใหม่น้อยกว่าเมื่อก่อนเยอะ-เซิฟสวรรค)

แสดงว่าลูกค้าเกมนี้ยังมีกลุ่มที่เหนียวแน่นมากจริงๆ

อย่าว่าเสือกเลยนะ ชีวิตพวกพี่ๆซีเรียสกันเกินไปไหมกับเกมๆหนึ่ง

Dekdii

• Newbie
  • *
กรูเอาตัวคนอื่นมาเล่น มัน.. หนักหัวพ่อง !
พวกมิงหรอคับ   (หรืออิจฉาแจร๊ะ) g#025 g#025
ไม่รู้ว่ากรูไม๊  แต่พอดี กรูร้อนน

whatever

• **
  • c

พี่ค่ะ พวกกูพูดตอนไหนว่าพวกกูเทพ ไม่เคยพูดเลยพี่อย่ามโนเองสิคร่า
พรางแค่นี้ทำเปนร้อง ตอนแอสกากพรางไร้สิ้นสุดใส่กุ กุยังไม่บ่นเลย
ไร้สิ้นสุด พรางตุ่ยกุตลอดอีห่า อย่าว่าแต่ตอนกุเล่นแอสเลยกุก้เคยนะ แต่ไม่ได้บ่อยฮาร์คอร์ขนาดนี้ไง
คือบับบ...มืงเล่นสเตปอื่นไม่เป็นแล้วหรอ วู้วววววววววววว g#020
 อย่าว่าแต่คุณเบื่อเลย เราก็เบื่อลงแบท ทุกทีเห่าอย่างกะหมาบ้า
ไล่เห่าไปทั่วน่าเบื่อ เกมยิ่งไม่น่าเล่นอยุ่ละ เจอคนอัปปรีย์แบบมึงยิ่งหน้าเบื่อ
3-3คงไม่กล้ามั้ง เพราะเคยลงไปละครั้งก่อนแพ้ราบคราบหลอนไปหลายเดือน เฝ้ารอเช้าเย็นไม่เคยโผล่
เมื่อคืนไปท้าเค้า1-1 เพื่อนกูก้กดรอไปดิ ไม่โผล่อีกตามเคย กร๊ากกกกกกกกกกกกก
แล้วมาด่าเค้าว่าเอาตัวชาวบ้านมาเล่น มืงกล้าสาบานไม๊ว่ามืงไม่เคย? ก็เพื่อนกันปะแบ่งๆกันพอดีกิลกุรักกันอะน้า  g#022
จริงๆก็ไม่ได้อยากมาโชว์ภาษาสถุนแบบนี้หรอก ตํ่าใส่กุก่อนไง
มีหมาบางตัวแอ๊บตุ๊ดไม่กล้าเอาชื่อจริงมาด่าพวกกุไง ด่ากลับแค่นี้ทำติส ทนๆไปละกัน

แล้วพี่อย่าเข้าใจผิดสิค่ะ กุด่าจขกท ตรงไหนนนนนนนนนนนนนนนนนอีห่า
viola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zinviola_zin ใคร บอกกุที?

3eCausez

viola_zin

• Newbie
  • *
เออกูแน่ใจมึงบัฟก่อนกูเห็นเลยไออ้วนบัฟตลอดอะ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥