GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ ถามตอบเรื่องชาร์ปชูตเตอร์

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_shock ชาป ที่ตั้งสองกระทู้ คนละเซิฟ กันนี้ค่ะ แล้ว หนูดาวดึงส์ ต้องตั้งตามไหมเนี้ย woon_shock
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

~BB24~

• Full Member
  • ~*~ผีเสื้อรัตติกาล~*~

woon_555 ลงมั้งค่ะ  woon_555

บ้านอยู่ไหน ดักปล้น(ขอโทษที่นอกเรื่องค่ะ) g#022 g#022 g#022
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=9288.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9909.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9962.0

สัพเพ สัตตา
แสรดดดดดดดดดดดดด ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย

THE-COOL

woon_shock ชาป ที่ตั้งสองกระทู้ คนละเซิฟ กันนี้ค่ะ แล้ว หนูดาวดึงส์ ต้องตั้งตามไหมเนี้ย woon_shock
ดาวดึงกับสวรรค์
คล้ายๆกัน เข้ากระทู้เดียวกันถูกแล้วคับ
กระทู้โน้น เซิฟเกรียนเถื่อน..ตีกันนอกเมือง
ต้องชาร์ป PK ที่หันไปทางไหนเจอแต่เกรียน g#009

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥

ไม่ต้องตั้งหรอกคะ เพราะดูนู๋ยัง งงๆ กับชาบอยู่เลย (ไอ่เลขสีม่วงๆอ่ะ)...  woon_nowoon_555

• **
 woon_cry woon_cry เดอะ คูล พาหนูมีเลขม่วงแล้วงะ woon_cry woon_cry
ยิงไว 5 อัพ เอจิ 99 เกินมา 45 อ่ะ เซง สุด ๆ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

routeboy

woon_cry woon_cry เดอะ คูล พาหนูมีเลขม่วงแล้วงะ woon_cry woon_cry
ยิงไว 5 อัพ เอจิ 99 เกินมา 45 อ่ะ เซง สุด ๆ

woon_huh

อย่างที่บอกไปอะครับ ค่าดาเมจรองหรือเลขสีม่วงที่มันแสดงผลอะครับ

เกิดจาก การที่เราเรียนทักษะ เพิ่มความเร็วในการยิง5 + ลง AGI99 ครับผม

3eCausez

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
เล่นชาร์ป แต่ใส่โล่ไม่ได้ บัคหรือเปล่าคะ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เล่นชาร์ป แต่ใส่โล่ไม่ได้ บัคหรือเปล่าคะ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
อ๋อ บัคจ้า woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ปิศาจ

ใส่โล่ แล้วเอาธนูฟาดหัวมอน เอา ท่าจะเท่ห์ดี
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ้าว ไม่ได้ดูเหรอ ลุกธนูมันเป็นประเภทโล่ ถ้าใส่ไม่ได้ก็บัคดิ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• **
 woon_5555 7-11 ช่วยได้ แก้หละค่ะ ลดเอจิให้ 92 แล้วจะไม่ม่วง

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

อ๋อ บัคจ้า woon_555

ขอบคุณจ้า สำหรับคำตอบ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

pran999

• Newbie
  • *
ถามหน่อยคับ ชาปสายยิงแรงทำไมไม่ลงเพิ่มอํานาจทําลายล้างอ่ะคับ  woon_huh