GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

New! กระทู้เเนะนํา,เเนวทางการเล่น วิซาร์ดสาย คฑา+โล่ห์ For Battle by คุณมีค

3eCausez

• Full Member
1.ผมไม่เเน่ใจราคาของเซิฟหน้าหนังสือนะไม่เคยเล่น ของงบกลางๆก็ หมวกเทพ คทา94 เเรรวิ95ไม่จุ6 ตระกรุด กากเเค้น โล่พสุธา คุมจัก เท้านักซิ่ง         ไม้เท้ากายาหมอก
2.สกิลดูหน้า42เลยครับ
3.สีชุดน้ำตาล เพิ่มmp ทำให้เพลิงเเรงขึ้น
4.วิไม่มีลวงตาในวอลำบากมากครับ กว่าจะถึงตัวตายโดนสอยก่อน คอยเพลิงสดอย่างเดียว
5.ถ้าของระดับเดียวกันน่าจะพอทนไหวอยู่ เเต่ถ้าเจอของโหดๆไม่ไหวครับ
6.เบาลงไปประมาณ 500-600 นะครับไม่เเน่ใจ

3eCausez

นิสนึงนะคับ ในแบทเป็นปัญหามาก วิสู้กับแอสมีด99ยังไง โดนพรางตบเงิบตลอด(ขอวิธีแบบไม่แหวนนะ)
ใส่ตระกรุด กดอาหารเพิ่มเลือด คอยวิ่งอยู่ตลอดอย่าให้เเอสประชิดตัวได้ เเต่ถ้าไม่ใส่ลวงตาหรือทำให้เดินไวๆสู้เเอสของครบยากครับ โดนพราง พุ่ง ก็ตายเเล้วในเเบทเเอสมีผอบจะตีเเรงมากครับ           

Barakun

• Jr. Member
  • **
มีลววตาคับแต่พอใส่แล้วเลือดจะหายไปเยอะมาก อาวุธนี่ใส่ไม้เท้า99ดีไหมตอนสู้แอส แล้ว02นี่จะกันยุไหม แล้วคทา99กับ94ใส่อะไรเหมาะสุดเน้นสู้แอสนะคับ

3eCausez

มีลวงตาก็ใส่เลยคับ ไมัเท้า99 ไม่เหมาะใช้สู้กับแอสคับถ้าไม่ไวจริง โดนพุ่งทีเดียวร่วงแน่นอน ใช้คทา94กับ02 ชัวร์กว่า

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

The.

• The
แล้วโล่ แนะนำอย่างอื่นไหม  woon_huh woon_huh
เสื้อมีอย่างอื่นนอกจากปราชสรรพ ไหม  woon_huh woon_huh

oI-POOH-Io

• Newbie
  • *
ขอวิธีอัพสกิล วิซาร์ด สาย หมอกแห่งเทอร์ร่า + เพลิงอัสนีบาต
ขอสกิลแคสด้วยนะ ขอบคุณครับ  woon_sunny

0803215705

• Newbie
  • *
 อยากรู้ครับหลังปรับแล้ววิซาดเล่นคทาหรือไม้เท้าดี แล้วคทาออฟโชคยุรึปล่าวครับและคลุมอะไรดีสุดสำหรับวิซาด

Karn mini

• Newbie
  • *
อยากจะขอคำแนะนำครับ
1. ผมอยากเล่นสาย หมอกเทอร่า+เพลิง ดีมั่ยครับ ขอวิธีลงสกิวด้วยครับ
2. ผมไช่คทาจอมปราช+02 ดีมั่ย เน่นติดคริเพื่อความไว้ในการร้าย
3. ผมควรฟิวอะไรบ้างครับ มีคนบอกมาว่าฟิวอัตา แต่ผมอยากได้อะไรที่มันถึกๆด้วย
แบบว่ากันทรงได้ก็ดีครับ

ช่วยหน่อยนะครับผมอยากเล่นวิแบบจิงจัง ขอบคุณครับ

-GonG-

• **
อยากให้เจ้าของกระทู้กลับมาเล่นจะได้กอบกู้เอกราชของฟรีด๊อมกลับมา   woon_5555