GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ปรับ ความสามารถอาชีพเทรเซอร์์ฺัฮันเตอร์ และอาวุธหน้าไม้

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
ผมอยากเสนอให้ปรับส่วนนี้ครับ
ปิดบอร์ดไปเลยคีับแล้วโปรโมชั่นค่อยแปะหน้าตัวเกมส์
ขำ ๆ ครับ
######

๐๐นารุโตจัง๐๐

• Newbie
  • *
ผมอยากเสนอให้ปรับส่วนนี้ครับ
ปิดบอร์ดไปเลยคีับแล้วโปรโมชั่นค่อยแปะหน้าตัวเกมส์
ขำ ๆ ครับ
woon_huh woon_huh

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
ยิ่งอ่าน ยิ่งฮา เห็๋นคน 2-3คน มาอวยกันเอง  เล่นกันเองสะง้าน(ดูไม่ออกเรยพวกเดียวกัน555+)
เซิฟพิพบเปิดพีเคได้ ฆ่ากันแทบตายเค้ายังไม่ขี้ฟ้องกันเรยคับ
เห็นมีแต่เซิฟสวรรค์นี่แหละที่ลงได้แต่แบท สั่งปรับกันจังเรย วอ พระ เทร เหมือนจะเป็นเมืองเทพคนเดียวเรยสั่งปรับหมด5555+
ว่างๆก็เอาเวลาไปทำอย่างอื่นบ้าง ชีวิตวันๆอยุ่แต่แบทเหรอ ปกติก็ไม่ค่อยเจอบ่อยนะไอคนขี้ฟ้องเนีย
เห็นอยุ่กิลไรสักกิล อะไรด้อมๆนี่ละ ทำตัวเป็นเด็กเห่อหมอย โชว์ว่าเก่งงั้นงี้ รุ้ไปหมดทุกเรื่อง
คนเก่งจิง รุ้เยอะ รุ้มาก เค้าไม่หน้าจะขี้้ฟ้องกันนะคับ*-*

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
ขอหนอยเหอะ สักคำถาม

ถ้าไม่มีอาหาร+ผอบ เนีย มันจะเกิดประเด็นแบบนี้ขึ้นป่าวนะ(มันก็น่าคิด)

เพราะถ้าไมมีผอบ ตอให้ยิงทีห้าหัว เทรก้อสุดแสนจะ.... เอิ่ม ไม่พูดดีกวา

ปล.ไม่ได้เบี่ยงเบนประเด็น แค่สงสัย  woon_555 woon_555 woon_555

ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

gono0214

• Newbie
  • *
เกมส์นี้ มีอะไร ป้องกัน โป๊ะ ได้มะ มีแต่เพิ่มโป๊ะแต่ไม่มี ป้องกันโป๊ะ สมดุลมาก woon_5555

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
แหวนลดโป๊ะไง ไปหามาใช้เลย เห็นมีคนบอกว่ามันไม่สำคัญที่จำนวน มันอยู่ที่ความสามารถของของใช้  g#004

pop_999

ยิ่งอ่าน ยิ่งฮา เห็๋นคน 2-3คน มาอวยกันเอง  เล่นกันเองสะง้าน(ดูไม่ออกเรยพวกเดียวกัน555+)
เซิฟพิพบเปิดพีเคได้ ฆ่ากันแทบตายเค้ายังไม่ขี้ฟ้องกันเรยคับ
เห็นมีแต่เซิฟสวรรค์นี่แหละที่ลงได้แต่แบท สั่งปรับกันจังเรย วอ พระ เทร เหมือนจะเป็นเมืองเทพคนเดียวเรยสั่งปรับหมด5555+
ว่างๆก็เอาเวลาไปทำอย่างอื่นบ้าง ชีวิตวันๆอยุ่แต่แบทเหรอ ปกติก็ไม่ค่อยเจอบ่อยนะไอคนขี้ฟ้องเนีย
เห็นอยุ่กิลไรสักกิล อะไรด้อมๆนี่ละ ทำตัวเป็นเด็กเห่อหมอย โชว์ว่าเก่งงั้นงี้ รุ้ไปหมดทุกเรื่อง
คนเก่งจิง รุ้เยอะ รุ้มาก เค้าไม่หน้าจะขี้้ฟ้องกันนะคับ*-*

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

#038  น้องว่า แล้วกระทู้นี้มันมีเข้าตัว ดีนะ งวดนี้อยู่ห่างๆ   (ห่างแล้ว รวมกันตายหมู่ ถ้าแยกกันอยู่ตายทีละคน)

pop_999

เราพึ่งเห็นคำพูดของ  DarkEagle ว่า

ถ้าวันนี้คนที่ออกมาพูดว่าไร้สาระกันหมด  ต่อไปถ้าเกิดว่าความสามารถแรร์ออกครบ เทรหน้าไม้ 99 เกิดยิงใครไม่ตาย โดนแต่เค้าฆ่าอย่ามาบ่นว่าของอาชีพอื่นดีเวอร์น๊ะครับ มันคงเป็นเหมือนกัน คงอยู่ที่คนเล่น ไม่เกี่ยวกับของเลย

ขอกด  LIKE!!! อีกที g#040

ชอบๆๆ ขอกดอีกที 555
LIKE!!!  #038 #038

กดด้วยได้ไหม  LIKE  (ของเทร ดีๆ ผมก็มีแต่ยังกากอยู่เลย  g#002 ไม่ใช่กากธรรมดานะ กากมากด้วย  #038 )

3eCausez

เราพึ่งเห็นคำพูดของ  DarkEagle ว่า

ถ้าวันนี้คนที่ออกมาพูดว่าไร้สาระกันหมด  ต่อไปถ้าเกิดว่าความสามารถแรร์ออกครบ เทรหน้าไม้ 99 เกิดยิงใครไม่ตาย โดนแต่เค้าฆ่าอย่ามาบ่นว่าของอาชีพอื่นดีเวอร์น๊ะครับ มันคงเป็นเหมือนกัน คงอยู่ที่คนเล่น ไม่เกี่ยวกับของเลย

ขอกด  LIKE!!! อีกที g#040

ชอบๆๆ ขอกดอีกที 555
LIKE!!!  #038 #038

กดด้วยได้ไหม  LIKE  (ของเทร ดีๆ ผมก็มีแต่ยังกากอยู่เลย  g#002 ไม่ใช่กากธรรมดานะ กากมากด้วย  #038 )
เพราะคนเล่นเเก่เเล้วขอรับ  g#009

3eCausez

ถ้านับเฉพาะ สกิลอย่างเดียวเทรไม่โกงหรอกครับ เเต่หน้าไม้99 ต่างหากที่มันเว่อร์เกินไป g#009

mai

• Newbie
  • *
ถ้านับเฉพาะ สกิลอย่างเดียวเทรไม่โกงหรอกครับ เเต่หน้าไม้99 ต่างหากที่มันเว่อร์เกินไป g#009

ไหนหน้าแรกคุณบอกสกิลเทรโกงเกินไป

ผมคิดว่าอยู่ที่ความสามารถในการเล่นมากกว่าไม่มีอาชีพไหนเก่งเกินกันหรอกครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ไหนหน้าแรกคุณบอกสกิลเทรโกงเกินไป

ผมคิดว่าอยู่ที่ความสามารถในการเล่นมากกว่าไม่มีอาชีพไหนเก่งเกินกันหรอกครับ

สกิลไม่โกงครับ เทรเพิ่มอัตราโป๊ะ หลบเยอะ มาแต่ไหน แต่ไรแล้ว
มันมาเริ่มโกงตรงหน้าไม้99 ที่มันเกินไปครับ
แต่อันที่จิง ถ้าเอาผอบออกจากเกมไป ก็จะสามารถตัดปัญหาของทุกอาชีพได้เช่นกัน
ผมว่านะ  g#015

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ใครที่คิดว่าพารานั้นจะสู้เทรหน้าไม้99ได้นั้น ลองเอาพาราสุดแสนจะเทพของคุณ
ไปเจอกับเทรจุ6รอบหรือไม่ก็4รอบพอละใส่หน้าไม้99 หยุดระดับ10เปิดผอบเชียโชค
กดแคปซูลมังกรอสุราทรงเครื่อง3อัน และพาราของคุณก็เตมยศมาเลยครับ
ต่อให้อัพสกิลที่ ลดโป๊ะเตมด้วยครับ ลองดูนะ แล้วจะรู้นะครับ
ว่าทฤษฦีแบบผิวเผิน มันเทียบกับ ปฏิบัติจริงไม่ได้ครับ แต่ถ้าลองมานั่งคิดดีๆ
ทั้งทฤษฦีและปฏิบัติจริง เทรหน้าไม้99 ก็กินขาดครับ  g#016

แล้วถ้ามันมีแค่หน้าไม้ 99 หละ
ตั้งประเด็นหน้าไม้ 99  เอาอาหาร เอาผอบมาทำไมหว่า

ตามนั้นคับ ประเด็นหน้าไม้99 ไม่เอาควรเอาของเพิ่มค่าสเตตัสตัวละครมาเกี่ยวอยู่แล้วไม่งั้นผลลัพที่ได้มันจะไม่แน่นอน

หน้าแรกๆยังอยู่ประเด็นว่าไม่สมดุลหลังๆมีแต่แบทเทิล ทีมงานเค้าถึงไม่ปรับ ปรับเทรได้ อาชีพอื่นก้อต้องโดนปรับได้ ให้พนัน

ต่อไป เป็นไม้เท้า84วิ g#037 g#037

3eCausez

ก็จริงถ้าให้ใช้ผอบในเเบทไมไ่ด้สมดุลอาชีพจะกลับมา เเต่ขึ้นอยุ่กับทีมงานเเละว่ากล้าจะเปลี่ยนเเปลงมั้ย  g#034