GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาคุยกันค๊าฟ ปีใหม่นี้เพื่อนๆ อยากได้อะไรเป็นของขวัญ ?

CacAloz

• Full Member
นับถอยหลังอีกไม่กี่วันก็จะถึงวันปีใหม่แล้ว เพื่อนๆ อยากได้ของขวัญปีใหม่เป็นอะไรกัน ?  g#025
 g#005ลองมาพูดคุยกันดูนะครับ หากเป็นไปได้ผมจะนำไปเสนอพี่ๆ ให้แต่ยังไม่รับประกันนะครับว่าจะได้หรือเปล่า g#009
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2011, 13:43:39 โดย จีเอ็มเปเป้ »

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

moslovefilm38

• Newbie
  • *
อยากได้ดร็อป ไอเทม ง่ายๆๆ เหมือนปีที่แล้ว ครับ สัก อาทิตย์ อิอิ woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love g#005 g#005 g#005 g#005 g#006 g#006 g#006 g#006

ปิศาจ

อยากได้กล่องแรร์ 99   #038
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมอยากได้เมียสักคนค๊าฟฟ  g#022
คนตั้งกระทู้ม่ะมีสิทธิ์ขอครับ เอาอีแอบไปแทนแล้วกัน  g#009

ผมขอให้พัฒนาเผ่าอสุราเสร็จไว ๆ ในปีหน้านี้ เอาถึงคลาสสามเลยน่ะ จัดเต็มลงนรกมาก่อนแล้วให้คนทดสอบให้ดีแล้วรีบปล่อยลงเซฟหลักอย่าให้เกินเมษาปีหน้าล่ะ  g#009

รีฟรีกับ คูณประสบการณ์ก็ยากได้น่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อยากได้เงินค่ะ หุหุ ล้อเล่นค่ะแต่ถ้าได้ก็ดี เท่าที่เห็นสิ่งที่อยากได้แทบจะเป็นเสียงเดียวกันคือรีสเตตัส สกิลค่ะ

CacAloz

ผมอยากได้เมียสักคนค๊าฟฟ  g#022
คนตั้งกระทู้ม่ะมีสิทธิ์ขอครับ เอาอีแอบไปแทนแล้วกัน  g#009

ผมขอให้พัฒนาเผ่าอสุราเสร็จไว ๆ ในปีหน้านี้ เอาถึงคลาสสามเลยน่ะ จัดเต็มลงนรกมาก่อนแล้วให้คนทดสอบให้ดีแล้วรีบปล่อยลงเซฟหลักอย่าให้เกินเมษาปีหน้าล่ะ  g#009

รีฟรีกับ คูณประสบการณ์ก็ยากได้น่ะ

หึหึ  woon_555 ได้ครับผมจะเสนอให้เผ่าอสุราลงในปีหน้าโน้น 2556 ok ปะ  woon_555