GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอพวกที่มันฟัดกันอยู่หน้าไชน์ตอนนี้มันยังไม่หยุดกันเลย ไม่เหนื่อยกันบ้างเหอะ -_-

nightjusmin

• Full Member
ผมทำได้แค่เพียงมอง  g#002

และค่อยจองมอง ถ่ายรูปคำหยาบกับฟลัดเท่านั้น  woon_555
เคอิโงะตามหาพ่อลงมาตั้งแต่เมื่อไร ขุดดินอยู่หน้าไชน์ทุกวันไม่เคยพบ ลงมาให้ทุบหัวเล่นหน่อยสิ
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

ผมทำได้แค่เพียงมอง  g#002

และค่อยจองมอง ถ่ายรูปคำหยาบกับฟลัดเท่านั้น  woon_555
เคอิโงะตามหาพ่อลงมาตั้งแต่เมื่อไร ขุดดินอยู่หน้าไชน์ทุกวันไม่เคยพบ ลงมาให้ทุบหัวเล่นหน่อยสิ
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o

ผมไม่ใช่เคอิโงะ นะปัดโธ่ เอาคนหล่อๆ อย่างผมไปเทียบกับ เด็กฉลาดอย่างเคอิโงะ ได้ ไง  woon_555 ( อะยังไง )

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
ไม่เห็นเป็นไรเลย มีสีสันออกว่างๆผมยังไปแจมเลยรอคนเผลอๆ เจ็ดเทพทีมันร่วง หลบเข้าวุ้น  woon_555 woon_555

nightjusmin

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~