GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนๆก็ติดคุก

faymanassawee

• Jr. Member
  • **
น่าจะมีอะไรให้แก้เซงนะผมว่า ฝึกc3ในคุกได้ยังงี้ก็น่าสนใจหน่อยนะครับ 5555.

woon_bye

VV GET OUT

• **
  • _~เด็กนอก~_
ติดคุกน่าจะมีห้ามล๊อกเอ้า นะ 555 #038 #038

the-black-game

• Newbie
  • *
ตีกันในคุกได้ยิงดีจะได้แก้เซ็ง

qwerty007888

• Newbie
  • *
ไม่น่ามีอะไรหรอกครับ สมควรโดนแล้วครับ ไห้เบื่อไปแบบนั้นแหละต่อไปจะได้ไม่ทำอีก

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ไม่น่ามีอะไรหรอกครับ สมควรโดนแล้วครับ ไห้เบื่อไปแบบนั้นแหละต่อไปจะได้ไม่ทำอีก
ถ้าคิดเวลาออนจริง 360 ชม = 15 วัน = ออนอย่างต่ำ 16 วัน
เป็นผมสร้างตัวใหม่แล้วเอาตัวเก่าออนไว้ดีกว่าครับไม่เบื่อหรอก  g#004
แล้วคนที่รอนะเขาก็ไม่ยุจอทั้งนัน

faymanassawee

• **
ก็ผมอยู่อีกจอไง มาดูมันก็ดูแต่เวลาไม่มีไรทำอะ อีกตัวก็เวลอีกตัวก็นั่งเฉยๆดูเวลา ผมว่าฝึกc3ได้น่าจะดี