GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหนเหินหาวบอกจะเปิดเที่ยงตรงทำไมยังเข้าไม่ได้

ตามหัวข้อ

อารมณ์เสียโว้ย  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
ว่าแล้วท่านทีมงานต้องเลื่อน บอกเปิดไปประมาณ 13.00  ถ้าหากเลื่อน

บ่อยนักนะ ผมแนะนำให้บอก เปิด 15.00 ไปเลยแล้วมาเปิด 13.00 คนจะได้ชมว่า ทำงานดี เร่งงานดี g#018

เข้าลิ้งไหนวะจีเอ็ม เข้าทุกลิ้งละเน่าหมด
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

เทพนักสู้อสุรา

• Newbie
  • *

เมื่อกี้เข้าได้นะ พอดีกดออก เข้าอีกทีเข้าไม่ได่้ละ  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry -*-

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้ปิดอยู่นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวดด้วยนะครับ

ลิงค์ที่ใช้เข้า apps.facebook.com/asura_th

เทพนักสู้อสุรา

• Newbie
  • *
ตอนนี้ปิดอยู่นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวดด้วยนะครับ

ลิงค์ที่ใช้เข้า apps.facebook.com/asura_th

ขอบคุณครับ

CacAloz

• Full Member
ตอนนี้เข้าได้แล้วนะครับลองเข้าได้เลยครับ วุ้นหน้าหนังสือ apps.facebook.com/asura_th