GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึง FC ZoDiC

สกิล ชำนาญการมโนขั้นสูง ระดับ 10 เลยนะครับ

สงสัยจัง อิอิ ทำไมพอไอ้เกรียนมหาเทพนี่มา fc zodicถึงหายเงียบไปเลย เอ๊ะ?หรือจะเป็นอีกร่างอวตารของfc zodic
ที่ต้องสร้างอีกไอดีมาทำเป็นอ้างอวดอำนาจจอมปลอมป้องกันตัวเอง เพราะตัวจริงๆของมันคนรู้แล้วว่าทำอาชีพอะไร   

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

เสือกๆๆๆ

• Newbie
  • *
มันบ้ามากงะในเกมก็บ้า ในบอร์ดก็บ้า สงสัยตอนจะเกิดเทวดา ใส่ยามโนไปเยอะ

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females

เสือกๆๆๆ

• Newbie
  • *
อนาจ แทนพ่อแม่เขานะ มีลูกมโนขนาดนี้ ที่ว่าทำงานเสื้อสีเทาๆนิ ยามป่าว  g#001

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
woon_555

ว้าว ดีใจที่ได้เจอคับ ท่านวิศวะกร ด้านการสื่อสารนักกฎหมายผู้ยิ่งใหญ่

ผมรู้อยู่แล้วคับ ว่าคุณต้องมาโผล่ในบอร์ดนี้ วันไหนมีชื่อคุณว่า สอบได้เป็นอัยการผู้ช่วยค่อยมาสอนกฎหมายพวกผมนะคับ จะรอวันนั้นนะ!

ไม่จำเป็น  ความรู้ด้านกฏหมายผมก็รู้พอตัว

นักกฏหมาย เค้าไม่ได้แค่อ้างแต่มาตราเค้าต้องอ้างด้วยว่ากันหมายนั้น เป็นทั้งกฏหมายใด บรรพใด

Clp. Pnp.

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ความเลอะเทอะมีอยุ่จริง  woon_555 woon_555

Clp. Pnp.

ZoDiC คนเดิม

สกิล ชำนาญการมโนขั้นสูง ระดับ 10 เลยนะครับ

สงสัยจัง อิอิ ทำไมพอไอ้เกรียนมหาเทพนี่มา fc zodicถึงหายเงียบไปเลย เอ๊ะ?หรือจะเป็นอีกร่างอวตารของfc zodic
ที่ต้องสร้างอีกไอดีมาทำเป็นอ้างอวดอำนาจจอมปลอมป้องกันตัวเอง เพราะตัวจริงๆของมันคนรู้แล้วว่าทำอาชีพอะไร   

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ที่....เงียบ เพราะพี่....สั่งให้เงียบ ...อย่ามโนไปเอง อีกว่า... คือคนเดียวกันกับพี่ตั้ม เหมือน ที่พวก...เคยมโนว่า...คือ พี่บัว

พอมารู้เอาทีหลัง เงิบกันทั้งฝูง

ย้ำอีกครั้ง กูชื่อ พี หรือ P  อย่ามโนมากไปไกล..............อีกอย่าง ช่วงนี้งานกูเยอะ กูต้องทำงานไม่ได้มีเวลามาเล่นเกมเล่นบอร์ด เหมือนพวกมึง
กูต้องออก พื้นที่นอกสาขาทำงานนนอกสถานที่ ...............

ไม่เหมือนพวก.....หรอก ไม่มีปัญญาหาตังทำงานเอง แล้วยังขอตังแม่ มาเล่นเน็ตเล่นเกม ปากดี ทำเหมือ...... .... ไว้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:38:06 โดย จีเอ็มตัวกลม »

แฮร่ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2016, 14:47:49 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

ZoDiC คนเดิม

...รู้อย่างเดียว ตอนนี้ ..................ทำอย่าง พี่...แน่ๆ
ไหนจะสัตว์ขี่พัฒนาร่าง 2 ร่าง 3 พี่..กวาดซื้อจากพวก....มาหมดโดยพวก...ไม่รู้ตัวด้วยซ้ำ

ถามดิพี่....เอาตังมาจากไหน อันนี้คงไม่ต้องบอกหรอกมั้ง ไหนจะแหวน ไหนจะ แรร์ทอง

พี่...บอกไงรู้ัไหม
พี่เกรียนมหาเทพกูบอกว่า

ไม่จำเป็นต้องหยอดเอง ไม่จำเป็นต้องบวกเอง ไม่จำเป็นต้องดรอปเอง ไม่จำเป็นต้องพัฒนาเอง
รอพวกเด็กมันร้อนเงินเอามาขาย เราก็ค่อยเอาเงินไปฟาดหน้ามัน สักพักมันก็จะกระดิกหางตามเรามาเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 14:39:50 โดย จีเอ็มตัวกลม »

5555 สุดยอดจังเรย สัตว์ขี่ๆ ตื่นเต้น

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member
ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับ เนื่องจากมีข้อความที่ก่อให้เกิดความเสียหายของตัวบุคคล ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  woon_yes