GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประท้วง การปรับเปรี่ยนทักษะ และตัวระครในเซิฟPK

อั๋น

• Newbie
  • *
 woon_hurt จากที่เคยรักอาสุร่ามา จนวันนี้ มันทำไห้เสียความรู้สึกและหัวใจสลายไปในวันนี้   g#041

เพราะการเปรี่ยนแปลง  ของหลากหลายอาชีพ   ทำไห้เซิพ PK ที่เคยรู้จักคำว่า เกรียน และ ชุบฆ่า  สลายหายไปทันที g#041

ทุกคนเบื่อหน่ายกับการที่  อาชีพ เบอร์เซอร์เกอร์  สายคลั่ง หรือ เบอระเบิด นั่น  ที่คอยมีอาชีพ เซนจูเรียนส์ มาคอยเตรียมความพร้อม ทุกเวลา.

แต่กับกาล ที่ทีมงานทั้งหลาย หันมาปรับ อาชีพ ที่ไม่มีใครต้องการไห้ทำ ไห้ปรับ เลยนี้ ผมว่ามันคือจุกที่จะทำไห้เกมอาสุร่าเซิฟPK ล่มสลายกันนะครับ

แต่ผทอยากบอกว่า เรื่องเบอระเบิดนี่  ทำมาได้เปรียบมากครับ  คลาส3 ที่ว่า  ระเบิดคลั่ง  เพราะจุดได้เยอะ จุดเสีย น้อยมาก  แค่อาตราป้องกัน 0+0 .

ส่วน คลาส3 อาชีพอื่น ไม่สามรถที่จะมาอัมตะได้ตลอดเวลาแบบนี้เลย  ทีมงานเห็นด้วยไหมครับ.

ปล.  ถ้าผมขอได้ ก็อยากขอให้ทีมงาน ช่วยปรับกลับ แบบเดิม.........และส่วนที่จะต้องปรับปรุงนั้น คือ  เซนจูเรี่ยน ทักษะ เตรียมความพร้อม นั่นเองครับ