GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง : หมวกไซร์เรน

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
g#001   เมื่อไม่นานมากนี้มีกิจกรรมช่วยเหลือน้ำท่วมซึ้งให้ส่งภาพที่จะไปช่วยเหลือน้ำท่วมไปให้ แค่ส่งภาพก็ได้หมวก แล้วซึ้งพี่ๆทามงานบอกว่าจะจัดการส่งให้หลังจากจบกิจกรรมไป 7 วันแต่นี่มันก็เกิน 7 วันแล้วผมลองเปิดดุในคลังไอเทมของผมกดถอนของ ไหงไม่เห้นมีหมวกไซร์เรนเลยล่ะครับ g#025

กรุณาตรวจสอบไอดีเหล่านี้ให้ด้วยนะครับ ซึ้งไอดีเหล่านี่เมื่อเปิดดูในคลังแล้วไม่พบหมวกไซเรนสักไอดีเลย!

ขอบคุณครับ g#001

การลง id ในเว็บบอร์ดแบบนี้เป็นอันตรายนะครับอาจจะโดนแฮคได้นะครับ ขอให้ผู้เล่นแจ้งเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาจะดีกว่านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 00:37:18 โดย จีเอ็มแพท »

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานรบกวนให้ผู้เล่นแจ้งปัญหาเข้ามาที่นี่ครับ
http://support.gameindy.com/

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

FUNG1

ก้มิงรุปไม่เหนหน้าอะ เค้าเลยบอกว่าไม่ให้แล้ว ไปบริจาคไร วันเดียวสาม ที่ นคร กรุงเทพ อะไรอีกจำไม่ได้ เหนของที่ถ่ายก้ของเดียวกัน แค่สลับที่ แล้วยังหน้าด้านมาขอ

Coud™

ก้มิงรุปไม่เหนหน้าอะ เค้าเลยบอกว่าไม่ให้แล้ว ไปบริจาคไร วันเดียวสาม ที่ นคร กรุงเทพ อะไรอีกจำไม่ได้ เหนของที่ถ่ายก้ของเดียวกัน แค่สลับที่ แล้วยังหน้าด้านมาขอ

เเล้วมุงได้เเจกปะละ ถึงเขาเเจกเอาหมวกก็ดีละกันละ ไอพวกขายปลา
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

FUNG1

เเล้วมุงได้เเจกปะละ ถึงเขาเเจกเอาหมวกก็ดีละกันละ ไอพวกขายปลา
เสือก woon_555