GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระเป๋าแบกของ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
          .. เอ่อ ผมอยากเสนอให้สาารถตีบวกพวกกระเป๋าที่ใช้สำหรับแบกของได้อะครับ ประเป๋าหลังตราพิกม่า , กระเป๋าหนังนักเดินทาง ฯลฯ ไรงี้อะครับ แบบว่าพอดีนานเข้าๆไอเทมมันก็เยอะมันก็หนักใช่มั้ยล่ะครับ? อย่างผมนี่ผมก็สร้างตัวละครไว้เก็บของ 3-4 ตัวแล้ว(คลังเต็ม)ตัวละครก็หนัก(คลังไม่มีเนื้อที่ให้ใช้) หนักก็ต้องใส่กระเป๋าแต่มันไม่มีความสามารถนอกจากเพิ่มน้ำหนักนี่สิ ตีบวกก็ไม่ได้ บางครั้งเราต้องเสียสละความสามารถของผ้าคลุมไปเพื่อใส่กระเป๋านะเออ ยังไงก็ช่วยพิจรณาด้วยนะครับ

ปล. ไม่ต้องเม้นว่าคลังเต็มก็เพิ่มคลังสินะครับน่าจะเข้าใจกันอยู่เนอะ หรือเม้นว่าสร้างตัวเก็บของเพิ่มอีกสิก็ไม่ต้องนะครับของมันกระจายไปหลายไอดีจะหาอะไรครั้งนึงก็ลากบากเนอะ

*ขอบคุณมากครับผม

cracw

• Jr. Member
  • **
 woon_555 ถ้าตี บวกได้ กระเป๋าช่างเซนนี่มหาโกงเลยนะ

Abe

• Jr. Member
  • **
woon_555 ถ้าตี บวกได้ กระเป๋าช่างเซนนี่มหาโกงเลยนะ

น่าจะตีได้นะ 555+ รอยุ