GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามหน่อยคะ เรื่องซี3 วอร์คอล

หากว่ามีคนอื่นถามไปแล้วล่วงหน้าก็ขออภัยด้วยนะคะ พอดีหากระทู้ไม่เจอ ขอถามใหม่เลยละกันคะ

สมมติว่าดิฉันเล่นวอร์ลอคจะทำการฝึกซี3 (เกราะสะท้อน) แล้วลากมอนสเตอร์เข้าวุ้นแต่ตัวดิฉันนั้นอยู่นอกวุ้น จะผิดกฏเกมรึป่าวคะ ไงก็ขอให้เพื่อนๆหรือท่านทีมงานรีบมาตอบหน่อยนะคะ เพราะต้องการจะฝึกเกราะอะไร แต่กังวลเรื่องนี้ไม่รู้ว่าทำได้มั้ย หากลากปกติก็มีคนชอบแกล้งมีตีมอนอะคะ เรื่องมันเศร้าหญิงน้อยขอตัวไปร้องให้แปปนะค
ะ  g#002 g#002 g#002

oatcha

• Full Member
    การตีมอลที่วอลอร์ดไปฝึกคราส3คือผมก็ทำบ่อยครับ ก็ธรรมดาก็นึกว่าเขาไม่อยู่จอเลยตีมอลให้ แต่ถ้าจะดีนะ เอาพระไปตัวนึงแล้วคอยฟู่ให้ ไม่ก็ตั้งห้องสนทนาว่าเรียนคราส3อยู่ และถ้าจะให้ดีกว่านั้นให้ผมไปเฝ้าให้ครับ  g#019 g#019

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
รู้สึกจะผิดนะ ฝึกแบบใช้วุ้นปลอดภัยช่วยเนี่ย  g#017

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เป็นบัคที่ห้ามใช้ และยังแก้ไขไม่หาย ซึ่งเป็นจุดที่อริสามารถถ่ายภาพท่านเพื่อแจ้งแบนถาวร โทษฐานใช้ประโยชน์จากบัคน่ะแหละ

แต่บัคนี้น่าจะแก้ไขได้น่ะ ขนาดคนที่มีสถานะอมตะยังแก้ให้มอนเตอร์เลิกล็อกเป้าได้ ก็น่าจะทำให้มอนเลิกล็อกเป้าได้เมื่อมอนอยู่ในวุ้น หรือเราอยู่ในวุ้น
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

byakuya

เป็นบัคที่ห้ามใช้ และยังแก้ไขไม่หาย ซึ่งเป็นจุดที่อริสามารถถ่ายภาพท่านเพื่อแจ้งแบนถาวร โทษฐานใช้ประโยชน์จากบัคน่ะแหละ

แต่บัคนี้น่าจะแก้ไขได้น่ะ ขนาดคนที่มีสถานะอมตะยังแก้ให้มอนเตอร์เลิกล็อกเป้าได้ ก็น่าจะทำให้มอนเลิกล็อกเป้าได้เมื่อมอนอยู่ในวุ้น หรือเราอยู่ในวุ้น
อ่าว มีความผิดด้วยเหรอ  กำลังจะทำพอดี  woon_555

byakuya

จีเข้ามาตอบหน่อยก็ดีนะ  อยากรู้ว่าผิดจริงป่าว   woon_huh

coalapanda

• Administrator

ถูกต้องตามนี้ครับ ส่วนเรื่องระบบทางทีมงานจะทำการแก้ไขต่อไปครับ