GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[เสนอ] สกิลพิเศษและเหรียญพิเศษสำหรับอัพสกิลพิเศษสำหรับทุกอาชีพ = ='

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อ่า..  ผมอยากจะลองเสนอสกิลพิเศษและเหรียญสำหรับอัพสกิลพิเศษสำหรับเพิ่มความสามารถให้สกิล C3 ของแต่ล่ะอาชีพอ้ะครับ.. ไม่ได้ไม่เปนไร g#043 แต่ถ้าได้ก็ขอบคุณมากน๊าครับ

ตัวอย่างเหรียญ g#015 (จะปรับเปลี่ยนอะไรก็เชิญน๊านี่แค่ตัวอย่าง g#015)
V
V

ตัวอย่างสกิล g#015 (จะปรับเปลี่ยนอะไรก็เชิญน๊านี่แค่ตัวอย่าง g#015)
V
V

ระดับสูงสุด : ระดับ 5
สกิล : รัศมีแห่งมังกร
รูปแบบ : ติดตัว
ความสามารถ : เพิ่มอัตราการโจมตีของสกิลมังกรพิโรธ และเพิ่มรัศของสกิลมังกรพิโรธ
ระดับ 1 : เพิ่มอัตราโจมตี 10% และเพิ่มรัศมี 1x1 ช่อง
ระดับ 2 : เพิ่มอัตราโจมตี 20% และเพิ่มรัศมี 2x2 ช่อง
ระดับ 5 : เพิ่มอัตราโจมตี 30% และเพิ่มรัศมี 3x3 ช่อง
ระดับ 4 : เพิ่มอัตราโจมตี 40% และเพิ่มรัศมี 4x4 ช่อง
ระดับ 5 : เพิ่มอัตราโจมตี 50% และเพิ่มรัศมี 5x5 ช่อง

ปล. ยกตัวอย่างมาแค่ 1 สกิลไม่เป็นไรเนอะ g#004

ขอบคุณครับ g#001