GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลายๆอย่างที่ทำให้คนเลิกเล่นครับ

black

• Jr. Member
  • **
     ผมก้อเป็นผู่เล่นที่รักเกมส์อสุราคนหนึ่ง ผมได้คุยกะเพื่อนๆในกิล กลุ่มกันครับ ถึงปัญหาที่คนเลิกเล่นเยอะ ส่วนใหญ่แล้วน่าจะเลิกเพราะเกมส์ไม่มีความดึงดูดเท่าไหร่ครับ การเก็บเวลมีแต่ตี้ที่ใช้คนทรงออโต้คนเล่นใหม่ไม่มีเพื่อน พี่ น้อง ช่วยเวลตอนเล่นแรกๆ ไม่มีปาร์ตี้เวล ก้อเลิกไปครับ ตีเองผมคิดว่าไม่ไหวครับช่วงแรกๆสำหรับบางอาชีพ และระบบเวลนั้นตอนนี้ไม่มีสิ้นสุดครับผู้เล่นใหม่ๆเห็นแล้วน่าจะท้อครับ ขนาดคนเล่นเก่ายังเบื่อกะการเวลแล้วครับ แล้วอีกอย่างไม่รุจะเวลเพื่อนอ่ะไร แบทวอร์ก้อมีแต่เทพๆ กิลเขาอยู่เป็นกลุ่มใหญ่ๆช่ว กิดเรยครับผม คนเล่นใหม่ๆไม่รู้จะเวลไปไมครับ ของก้อเต็มเซิฟคนเล่นไม่มีใครซื้อครับ ซื้อไปก้อสู้ไม่ได้ แรร์ชายไม่ออก ไหนจะอีเทอที่ทำให้แรร์ขายไม่ออกยิ่งขึ้นอีกครับ ปล.แค่อยากบอกเฉยๆครับ woon_sad1