GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะแห่งจิต ทักษะที่ชาวอสุราต้องลอง

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ของวิมันเอาเปรียบชาวบ้านเขาหรือเปล่าวะ เป็นทักษะติดตัว ระดับ10โอกาส 60เปอ
แถมมี  1-2-3 ครั้ง งามหน้าอีกแล้วนะท่าน แล้วสกิลวิแม่งเพียบ คีร์ลัดแทบไม่พอ

อ่านดู อีกที ครับ เราสามารถ เรียนเอาสกิวของอาชีพอื่นได้ 1 สกิว นะครับอย่า ลืม ท่านเป็นซาป เอาของซาป 1  แล้วก็ค่อย มาเอาของวิ 1 ก็ได้  ใช้ได้เหมือนกัน เช่นกำปนาทออกที 2 - 3 ครั้ง  หรือท่าน จะเอาเชิดเงา ของแอสมาใช้ก็ได้  แต่ว่า ท่านต้อง ดึงจิตของอาชีพนั้นให้ครบ 55 รอบ นะ ถึงจะได้มาซึ่งสกิวนั้น 10 ระดับ

jpab

• Newbie
  • *
ในหัวข้อ ดึงพลังจิตอาชีพแต่สภาพปัจจุบันยังคงไว้ อยากทราบว่า /กดไปแล้ว เป็๋นอย่างไร และ เมื่อกดแล้วเพิ่มอะไรบ้าง  ผู้รู้ตอบทีคับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ในหัวข้อ ดึงพลังจิตอาชีพแต่สภาพปัจจุบันยังคงไว้ อยากทราบว่า /กดไปแล้ว เป็๋นอย่างไร และ เมื่อกดแล้วเพิ่มอะไรบ้าง  ผู้รู้ตอบทีคับ
การเพิ่มรอบจิตอาชีพของอาชีพที่ดึงไป ยังคงสภาพเลเวล 99 แต่จิตอาชีพกลับไปเวล1 / สามารถเลือกอาชีพที่ต้องการเป็นเลเวล 99 ได้ครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

jpab

• Newbie
  • *
การเพิ่มรอบจิตอาชีพของอาชีพที่ดึงไป ยังคงสภาพเลเวล 99 แต่จิตอาชีพกลับไปเวล1 / สามารถเลือกอาชีพที่ต้องการเป็นเลเวล 99 ได้ครับ

ได้แค่นั้นหรอครับ นึกว่าได้อะไรเป็นพิเศษ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -

ได้แค่นั้นหรอครับ นึกว่าได้อะไรเป็นพิเศษ
มันเป็นการเพิ่มรอบจุจิตเพื่อให้เก็บดวงวิญญาณให้มากขึ้น [ในกรณีอัพระดับสกิล]
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
โห้ย เห้ย เออ่ ไม่รู้จะบ่นอะไร แต่มีไรใหม่ ๆ มาก็ดีล่ะ แล้วทำให้ครบทุกอาชีพด้วยล่ะ ได้เล่น
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

9169

• Jr. Member
  • **
คือทำมาเพื่อให้มีอะไรทำมากขึ้นกว่าเก่า ค่ายาก็คิดเอานะ 55รอบ ขำๆ  woon_555

ZoDiC คนเดิม

มันเป็นการเพิ่มรอบจุจิตเพื่อให้เก็บดวงวิญญาณให้มากขึ้น [ในกรณีอัพระดับสกิล]

มันก็ดี นะครับผม ว่า ดีกว่า ต้องไป วิ่งเวล ให้ลำบาก เวล 99 ดังเดิม แล้ว วิ่งเวลแค่จิต เพราะ ของที่ใส่ได้ ยังเวล 90+ อยู่ แบบนี้ ก็ดีขึ้นอีกอย่าง ครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สรุปแล้วต้องมาเวลกันกี่รอบถึงจะเต็ม Max ครับเนี่ย
จุติ 6 ก็ 6รอบ
เผ่า 8 อาชีพ ก็ 8 รอบ
มนุษย์ 14 อาชีพ ก็ 14 รอบ
--------------------------
ต้องเก็บเวลจิตอีก 10 ระดับ ได้สองสกิลคือ 20 รอบ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

PanGaPonG

• Newbie
  • *
สรุปแล้วต้องมาเวลกันกี่รอบถึงจะเต็ม Max ครับเนี่ย
ต้องเก็บเวลจิตอีก 10 ระดับ ได้สองสกิลคือ 20 รอบ
เวลแค่จิตอย่างเดียว 55 รอบงับ สกิลถึง 10

Vyse..z

เดจาวูของวิ นี่มันคือ Multicast ของ ogre megi ใน Dota นี่หว่า
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
เวลแค่จิตอย่างเดียว 55 รอบงับ สกิลถึง 10
เวลจิต55รอบนี่หลังจากจิตเต็มแล้วใช่มั้ยหรื่อรวม14ครั้งแรกด้วย woon_huh

salab

• Newbie
  • *
คำถามตามข้างล้าง ทีมงานตอบเป็นข้อๆๆหน่อยกรูงง

-ดูดวงจิตที่เก็บได้ตรงไหนยังไง ยังงง????
-ถ้าจุ6จิต14 ต้องทำอย่างไรบ้าง ทีมงานช่วยอธิบายหน่อย เป็น สเต๊ปๆๆที่จะได้ สกิลจิตอาชีพตัวเองตัน เเละ ของอีกอาชีพตัน จะได้มีเเนวทางเล่น ?
-ดวงจิตเก็บได้ที่ปราสาท 2เเมพเองเหรอ? ไปทั้งปาตี้จะเเชร์ดวงจิตได้ไหม?
-มียาเร่งดวงจิตขายไหม?
-ถ้าตายในเเมพเก็บดวงจิต ไม่เสียเปอได้ไหม?

samunpai1

แดจาวูกูโกงไปหน่อย เกราะอสุรานี่ดีกว่าเกราะคุ้มกายดับ 10 พาลาอีก ระยะหลังใช้สกิลไม่เห็นมีบอก หรือกดใช้ทีเดียวหมด แล้วต้องเก็บวิญญาณใหม่ คงไม่น่าใช่