GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรโมชันบัตร @Cash มาแล้ว 30 มิ.ย. 54 - 14 ก.ค. 54

.P a t c h a :)

• Full Member
g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

VairunThai

• Newbie
  • *
แต่ก่อนเติม350 แถมหมวกเจ๋งๆแหละ @cash

ตอนบท-4บท5 ไงจีบอก@cashไม่เคยมีโประอ่ะ woon_huh

ผมเติมบ่อยๆๆแต่ก่อน เติมเเต่ @cash ตอนนี้ ไม่เติมโปรโหด

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
 woon_huh  เติมไปแล้วม่ะได้เลยค่ะ งง ต้องไปเอาตรงไหนหรอค่ะ เห็นระบบแจ้งว่าส่งให้แล้วแต่ไม่มีเลยค่ะ woon_huh

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
woon_huh  เติมไปแล้วม่ะได้เลยค่ะ งง ต้องไปเอาตรงไหนหรอค่ะ เห็นระบบแจ้งว่าส่งให้แล้วแต่ไม่มีเลยค่ะ woon_huh
  woon_555 เห็นแล้วค่า โทษทีนึกว่าอยู่ในตัว  woon_555

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เป็นไปได้ยากครับ เพราะบัตรที่วางขาย 7-11 จะต้องเสียค่าส่วนแบ่งเป็นเงินกินเปล่า ราวๆ 30% เลยทีเดียวครับ

พอจะมีวิธี ที่ทำให้ เด็กบ้านนอกอย่างผม หาซื้อบัตรเติมเงินแบบ อื่นที่มะช่ายเอแคสได้สะดวกบ้างมัยอะคับ

แนะนำ 2 วิธีครับ
1. เติมผ่าน Zest ที่ Tesco Lotus
2. เติมผ่าน GM ครับ ติดต่อผ่านทาง MSN  g#046

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

•~F€€D0MS€€D~•

• Jr. Member
  • **
  • กระหรี่เบอรี่