GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดระบบแปลงโค๊ดบัตร@Cashชั่วคราวครับ

บุคคลทั่วไป · 3 · 3276

nicky01

• บุคคลทั่วไป
                  เนื่องจากทาง Asiasoft ได้แจ้งเข้ามาว่าขณะนี้มีปัญหาในส่วนของการแปลงจากบัตร  @cash  เป็นของ Gameindy  ทำให้ไม่สามารถได้ใช่งานได้ชั่วคราวถึงเวลาประมาณ 14:00 น.  ซึ่งทางทีมงานได้ทำการติดตามและเร่งให้ดำเนินการแล้วในเวลาที่ประกาศ อย่างไรขอให้เพื่อนๆงดเติมบัตรของทาง @cash ชั่วคราว ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

.........................................................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2011, 11:53:53 โดย [GM]Darkness »

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ขณะนี้สามารถเข้าใช้งานได้ตามปกติแล้วนะครับ